Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Việt Nam bị quốc tế chửi bới vì bình luận thiếu văn hóa

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 9/5/14.

Lượt xem: 165,050

1. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

strongpham thích bài viết này
  2. Viết Nhật

Viết Nhật Thành viên cấp 1

Việt Nam trẻ trâu quá nhiều, kết quả tất yếu từ haivl mà ra @@
  3. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

toàn bọn manh động.
    đẹp mặt việt nam quá
  4. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Chắc là do team Nga bắn CrossFire thua Clan Việt Nam nên chúng nó chửi bới nhau trên đó đây mà :))
  5. playzone.vn

playzone.vn Thành viên cấp 1

trẻ trâu nói chuyện với nhau khổ thế đấy :(
  6. strongpham

strongpham Thành viên cấp 1

anhlabeu hú hồn! mình đi xin lỗi người ta chứ không thuộc nhóm phản động, trẻ trâu! :)
  7. Nga My

Nga My Mới đăng kí

8. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Đề nghị các bố, các con, các mẹ, các cháu, các anh các chị, các bạn các em trật tự và đừng đem truyện chính trị ra bàn tán trên 4r. Không C50 họ để ý :))
    Đọc cmt nhiều quả nhiên cũng thấy thành phần trẻ trâu tăng động khá là nhiều. Tỏ ra hiểu biết mà thật sử chẳng biết cái gì. Mình không biết trong này có phản động reg nick để làm rối hay không. Tuy nhiên, theo mình thì dừng TOPIC lại đi trước khi quá muộn. Nghe thấy mùi phản động nồng nặc rồi.
    KHÔNG tham gia biểu tình.
    KHÔNG làm mất tinh thần đoàn kết của dân tộc ta.
    KHÔNG từ chối khi Đảng gọi ta lên đường.
    cuongcoi304Trần Bá Đạt thích bài viết này.
  9. LongTran-Design

LongTran-Design Thành viên cấp 1

mình thấy có mùi như kiểu tăng động ở đây. Thôi designer thì yêu nước bằng cách cố gắng học hỏi cho giỏi bằng bạn bè quốc tế là yêu nước lắm rồi :)) nơ ron thần kinh mình để cho việc sáng tạo mai còn đi làm kiếm tiền nuôi bản thân, nuôi gia đình bạn ạ, đàn ông nó thể hiện ở việc đấy chứ nó không thể hiện ở việc ngồi nói những câu sáo rỗng đâu.
    Tĩnh Lặng thân
  10. Tĩnh Lặng

Tĩnh Lặng Thành viên cấp 1

LongTran-Design Ai nói ngược với ý kiến mình thì bọn chống cộng gọi là Việt Cộng, còn ai nói ngược ý kiến các bạn thì các bạn cho là phản động :)) Thật ra là ngu dốt như nhau. Kẻ ít suy nghĩ thì thường có tâm lý đám đông và hay bị ảnh hưởng khẩu ngữ, ờ nhưng ít nhất bạn nghĩ vậy tôi cũng đã cho là tốt rồi, tôi cũng trong ngành Design. Hôm nay thứ 2, bắt đầu công việc đi, chúc tốt lành.
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/5/14
  11. nhokmiko.92

nhokmiko.92 Mới đăng kí

Đẹp mặt nhờ@@
  12. Tĩnh Lặng

Tĩnh Lặng Thành viên cấp 1

LongTran-Design thân mến, chủ nhật rảnh rỗi.
    Mình tính không nói cái này, nhưng ko nói thì ấm ức. Mình biết có vẻ mình hơi nhiều chuyện :)) nên xin bạn cho phép mình nói thêm mỗi điều này nữa thôi, Diễn đàn Design nên mình cũng ko tính tham gia vào mấy chuyện chính trị ở đây.
    Đàn bà bận mang nặng đẻ đau nên họ có quyền không đi lính, chứ đàn bà vẫn có thể đi làm kiếm tiền, nuôi sống gia đình, bản thân được và có khi họ làm tốt hơn cả bạn. Đôi khi phụ nữ vẫn đi lính như trai tráng, vậy nên tôi thấy quan niệm thể hiện là "đàn ông" của bạn cũng chỉ giống mấy chị em, e là không đúng đắn đâu. Rất chân thành.
  13. WuKing

WuKing Thành viên cấp 1

Cá nhân mình nghĩ thì bọn này kiểu như phản động cố tình phá hoại hình ảnh đất nước mình
  14. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

ko biết nói gì với bọn này
  15. Sorceress

Sorceress Thành viên cấp 1

Bị bao nhiêu lần rồi mà vẫn chưa chừa
  16. Comet Withouse

Comet Withouse Thành viên cấp 2

Ghét nhất cái kiểu Việt Nam điểm danh, chả thấy tự hào đâu, thấy vớ vẩn
  17. idontcare

idontcare Thành viên cấp 1

Toàn trẻ trâu đi đâu cũng la cứ làm như mình yêu nc lắm haiz
  18. mr.dugit

mr.dugit Thành viên cấp 2

Toàn trẻ trâu 8->
    thanh20009y thích bài viết này
  19. blackdoger2

blackdoger2 Thành viên cấp 1

Vậy là...Người Nga đã k còn đứng về phía chúng ta sao :(
    Hay là thực tế họ chưa bh đứng về phía chúng ta ???
  20. LongTran-Design

LongTran-Design Thành viên cấp 1

Tĩnh Lặng thể loại như bạn mình đã không muốn rep rồi, từ giờ đừng có tag mình nữa nhé. Mình vẫn đang học năm cuối ở trường Đại học, đang đi làm thêm, tất cả các môn học về quân sự trường dh yêu cầu mình đều học đủ cả => mình không phải thằng trốn nghĩa vụ như bạn nói nhé.
    Đàn ông hay đàn bà nó không thể hiện ở lời nói, nó thể hiện ở cách sống, những thằng yếu đuối, sống không có chất thì thường đi chỉ trích người khác là yếu đuối, là đàn bà này nọ, nhưng bản chất thì chưa nuôi nổi cha mẹ ngày nào.
    Còn bạn thì mình nghĩ bạn nên xem thêm về văn minh, văn hóa là cái có thể học, nhưng mà văn minh thì chưa chắc đâu nhé. Thân!
    cuongcoi304 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn