Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Việt Nam - Hometown ( vẽ về nơi bạn sinh sống)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Graffiti của bạn' được đăng bởi Sun, 8/3/13.

Lượt xem: 6,208

1. Sun Mới đăng kí

Xin chào mọi người, tụi mình APL21 (khu vực Hà Nội) cùng DUC ( khu vực Đà Nẵng) và SGGC ( khu vực Sài Gòn) cùng làm một sự kiện nho nhỏ tên HOME TOWN - vẽ về nơi bạn sinh sống, mấy anh em đã cố gắng cùng nhau thực hiện những combo của các nhóm.tuy mấy anh em ko ở cùng một nơi nhưng cố gắng tạo ra một combo cùng một chủ đề là Việt Nam
    mọi người có thể vào fanpage của Graffiti Việt Nam để có thể xem thêm các tác phẩm Graffiti khác :http://www.facebook.com/GraffitiVN?fref=ts

APL21 của tụi mình chịu trách nhiệm vẽ về Hà Nội:
    tác phẩm của tụi mình:

ảnh từng tác phẩm một:

video quá trình hoàn thiện tác phẩm:

video harlem shake:

DUC chịu trách nhiệm vẽ về Đà Nẵng:

tác phẩm riêng lẻ của DUC

SGGC chịu trách nhiệm vẽ về Sài Gòn, nhưng rất tiếc do bị popo sờ gáy nên tác phẩm vẫn chưa được hoàn thiện

Cảm ơn mọi người đã xem và ủng hộ :D

...
    pitlamgi, lequynh1391, Mon7 người khác thích bài viết này.
  2. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Vâng! cảm ơn vì chưa ai bóc Tem :)) em mà là công an Phường! em bắt hết các thím :))
  3. Tiểu Tà thần

Tiểu Tà thần Mới đăng kí

Đẹp...kỳ công và quá hoành tráng

p/s:Cô gái trong tấm đầu trông như thị mầu ấy nhỉ =)) thị màu quê gốc Hà Nội à ?
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

em bị công an sờ gáy mấy lần rồi :v nhưng ko sao đâu =)))))
  5. Krisor

Krisor Mới đăng kí

Hà Nội tết lạnh cóng cả tay!

Ủng hộ diễn đàn