Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Việt Nam phải nhường Myanmar 7 HCV vovinam SEA Games 27

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banbaonylong, 5/9/13.

Lượt xem: 2,099

1. banbaonylong Ko phải assmin

Theo tuoitre

Đây là 1 trong những cuộc thi nhảm shit nhất, VN đáng lẽ chỉ nên chú trọng vào các môn truyền thống của Olympics thì mới có thể nở mày nở mặt, nhưng đánh tiếc não lợn bần cố nông và tính sĩ diện ham thành tích nó che mất rồi

...
    mgr thích bài viết này
  2. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Thẳng thắn ghê =))
  3. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

giáo nhọn đâm mãi cũng mòn
    gươm cùn mài hoài cũng bén
    ------
    Ham chi cái danh hão ko biết. Tưởng đòi thi thố để võ ta, dân ta được nở mày nở mặt, văn hóa ta được truyền bá rộng rãi xứ người thì ráng mà đòi.
    Ai dè,
    đòi thi chỉ để lấy nhiều huy chương tranh cái giải toàn đoàn :|
    Nhảm
    Thiên Ma thích bài viết này
  4. Thiên Bình

Thiên Bình Thành viên cấp 2

Mình đang theo Vovinam. Mình cũng rất muốn môn võ của Việt Nam mình được phát triển nhưng không ngờ anh em Đông Nam Á mình cũng đang học tính bựa của bọn Tàu khựa. F***!
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

thể thao tàu khựa nó đổ tiền vào phát triển bài bản đấy, chứ ở đó mà bẩn bựa :O

vn cũng chơi đểu chứ nói ai: nhớ hồi SeaGames, vn cho môn lặn vào lụm sạch toàn bộ huy chương, tăng số nội dung võ lên cũng để farm HCV :P
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Là người yêu nước nhưng đừng cuồng giống như Kpop mà cái sai ko nhận, khi nào cũng vênh vênh bênh vực cho nước mình thì sao tiến bộ, tàu khựa nó bẩn bựa thật, nhưng nhìn xem tại sao nó hơn trình mình về kinh tế, hay như việc nhái đa chủng loại mặt hàng, công nhận nó bẩn bựa khi nhái hàng, nhưng mình có nhái được như nó ko ... nó nhái được tất tần tật... còn nói về tình người, chỉ xem qua vài video quay lại những cảnh xấu, hay đọc báo cứ soi mói cái xấu của bọn Tàu ra, vậy là nói bọn nó cả nước nó ko có nhân tính, nếu như nước mình cũng toàn video nói xấu thì sao... toàn lấy video tốt đẹp của mình so với video xấu của nó, thử lấy video xấu của mình ra xem xem :-j

Quay trở lại, giờ nói về cái phần thể thao, bóng chuyền đi cho dễ ... toàn thi đấu trên sân nhà, cổ vũ đông đảo, mà VN mình có phải lúc nào cũng thắng đâu, khi nào cũng có lợi thế cả... còn nước khác, họ đến tham dự, CĐV ít ỏi... tinh thần thi đấu ko thể = được VN mình, nhưng nhìn xem có bao nhiêu lần họ thắng mình rồi.. trong khi họ đến làm khách.. đổi lại VN làm khách xem, mình cá là trận nào cũng thua, ko thì 100 trận thua 90 trận.

Yêu nước nhưng đừng mù quáng, sai cũng cứ cho thành đúng là ko được.
    Radium thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn