Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vintage Calendar for Valentine.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi phuongminhtue, 13/2/14.

Lượt xem: 2,508

1. phuongminhtue Thành viên cấp 1

Em chẳng phải dân Design đâu ạ! và công việc hiện tại của em cũng chẳng liên quan gì đến thiết kế (em dân kinh tế):-s.
    Nhưng vì trót đam mê nó rồi nên cũng tự tìm và bái Google làm sư phụ :D.
    Do, mê mẩn style Vintage từ lâu lắm rồi, tự nhiên thấy cái màu cũ cũ loang lỗ lại thích đến lạ ạ! Nên quyết định làm bộ lịch theo style này! (chẳng biết có đúng vintage ko nữa :P tại dân ngoại đạo hihi).
    Dự là làm cho xong trước tết, ai ngờ nó ngốn thời gian của mình quá! mãi đến giờ mới xong. Tại tối về mới được đụng vào PTS đc có mấy tiếng:((. May mà có Valentine chứ nếu không cũng ế mất bộ lịch. hihi. Các bác 'chém' giúp em để em hiểu hơn về style này. Em cảm ơn!>:D<
    P/s: Cảm ơn bác Rainy Day dạo trước share Mockup Lịch để bàn, Mockup của bác đẹp lắm ạ!:-bd và em đang sử dụng đây :)

...
  2. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

đẹp đấy thớt >:D<
    thietkewebhoianphuongminhtue thích bài viết này.
  3. phuongminhtue

phuongminhtue Thành viên cấp 1

Hii! Cảm ơn bác. Ợ mà! topic ế quá!/:)
  4. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

đẹp đấy!
    phuongminhtue thích bài viết này
  5. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

chắc mình cũng thử làm 1 cái. em cũng là dân kinh tế, lọ mọ nghiên cứu về pts :)
  6. phuongminhtue

a Koi thế bác đang làm bên gì vậy ạ?! vào VDS em thấy toàn dân Thiết Kế & Kiến trúc nhìn mà thèm!:(( Tại ngày xưa không đc theo ngành này! :-s
  7. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

phuongminhtue em đang thực tập bên chứng khoán thôi. chưa đi làm. Nhìn mấy mọi người trong diễn đàn e cũng mê lắm. Nhưng dù sao biết chút đồ họa cũng giúp mình trong cuộc sống nhiều mà :)
  8. phuongminhtue

a Koi uh, bác nói đúng! Dạo trước em có làm bên Marketing và biết đồ họa là một lợi thế lớn của em so với mấy tên khác! :D nhưng giờ không làm bên Mar nữa rồi. Nên cũng chẳng có cơ hội đụng đồ họa trong CV nữa.:-s
    a Koi thích bài viết này
  9. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

phuongminhtue đúng là mar mà biết đồ họa thì khá là hữu ích. đôi khi có thể tự lực cánh sinh những lúc cấp bách nữa :v Từ khi biết đến diễn đàn mình học hỏi đc rất nhiều, và đc nhìn nhiều tác phẩm đẹp. Thấy rất vui. Dù mình ko có hiểu biết nhiều.
  10. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Đẹp đấy Bác
  11. Mạc Nga

Mạc Nga Mới đăng kí

Đẹp bác ạ. E cũng thích làm 1 cái mà đang lười
  12. Bongphoto

Bongphoto Thành viên cấp 1

cũng hay hay nhưng background hơi bị nhìu.
  13. phuongminhtue

Bongphoto :Đúng rồi bạn ạ! Tại mỗi tháng là 1 bg riêng mà! tốn thời gian nhiều cũng vì Bg đó!

Ủng hộ diễn đàn