Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vợ chồng nhà em lần đầu lên vietdesigner

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi C0ld8x, 5/12/12.

Lượt xem: 6,458

1. C0ld8x Thành viên cấp 2

Can đảm lắm em mới dám post hình này đấy các bác :-s chả là cũng sắp kỷ niệm 1 năm ngày cưới rồi, các bác góp ý giúp em để em hoàn thiện hơn ^.^ ? đừng gạch đá em, em lại tốn tiền viện phí, dnay lương không ổn lắm. mời các bác ạ Before [​IMG] Apter [​IMG]
    Do mọc cánh nên vck nhà em quyết định hoạt động trong màn đêm cho nó bí ẩn, em trọn tên của nó là tình yêu thần thoai, như các bác thấy 1 con quỷ ( là em) và 1 thiên thân (vợ em) yêu đc nhau thì thành huyền thoại thoai :D Em biết lỗi là bức ảnh làm bầu trời chưa đc sâu cho lắm. vì còn amater :)P mong các bác chỉ giáo thêm cho[​IMG]
    Sau 1 hồi suy nghĩ góp ý của các bác, e đã sửa lại tone cho về ngày và lên tone nhẹ nhàng ( vàng chanh) rất bình yên VÀ vắng lặng đơn giản nhưng lãng mạnh. mong các bác góp ý thêm cho em ^^

...
    Nguyễn Mạnh Vũ, No Rules, cljck4game4 người khác thích bài viết này.
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

ÁC QUỶ với THIÊN THẦN :))
    Đẹp đó bạn :-bd
    C0ld8x thích bài viết này
  3. KIRAorL

KIRAorL Thành viên cấp 2

không hợp đâu bạn.... mà typo trắng sao dính vào mặt trăng thế kia
  4. C0ld8x

C0ld8x Thành viên cấp 2

Lỗi bác ợ xong xuôi hết rồi mới nhìn ra lỗi thì xoá mất file PSD rồi :(( nền trời e làm chưa thực sự sâu
  5. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Iem like stock bác ạ, chụp đẹp quá, zai xinh gái đẹp :x
  6. KIRAorL

KIRAorL Thành viên cấp 2

Mình thấy pic này nên blend tươi sáng cho vui vẻ chứ xài manip mà màu vầy khó chịu sao sao đó O:-)
  7. C0ld8x

C0ld8x Thành viên cấp 2

Cảm ơn bác ợ :D chả dấu gì em cũng blend bức này màu vàng chanh, đúng là bác tinh tường, nhìn rất đẹp :D nhưng bức đêm này có cái bí ẩn của nó ;) vì mọc cánh vs lại cầm kiếm mờ bác ^^
    KIRAorL thích bài viết này
  8. KIRAorL

KIRAorL Thành viên cấp 2

hì... nói chung là bạn nên blend lại cái manip này xem... chứ nhìn như fill màu hạ opacity xuống vậy... làm lại xem sao... có khi hoành tráng :))
  9. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

:like: cho vợ chồng nhà này 1 phiếu
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

liên tưởng đến con dk có cái kiếm xuyên gió với con cung f trong trò mu >:) bá đạo quá :))
  11. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

Cô Long dương QUá
    KIRAorLC0ld8x thích bài viết này.
  12. C0ld8x

C0ld8x Thành viên cấp 2

Đúng rồi bác :D Mỗi tội cánh ELF phải dùng cánh của Soul lý do là cái tay của em ôm eo nên không thể xuyên qua đc cái cánh to vật vã ấy nên đành dùng cánh nhỏ hơn cho hợp logic
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  13. C0ld8x

C0ld8x Thành viên cấp 2

Tớ đầy đủ tay chân nhá :)
    :">
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  14. danghong

danghong Thành viên cấp 2

cánh to lên cho hoành tráng đi bác:)))
  15. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

đẹp :D

nhưng hình cưới mà làm dạng này thấy sao sao đó bác.......thấy cứ kỳ kỳ =.=
  16. baby.shjro

baby.shjro Thành viên cấp 2

Em thích 2 bộ cánh :D
  17. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

đíu thể nào đến dc với nhau! =))
  18. mittokojzy

mittokojzy Thành viên cấp 2

:like: cho câu xóa mất file psd =)))
  19. Trungdesigner

Trungdesigner Thành viên cấp 1

K ấn tượng lắm bác ơi
  20. Phạm Khánh Duy

Phạm Khánh Duy Thành viên cấp 2

Blend sáng hơn chút chứ lạnh thế này nghĩa là vợ xuôi theo chồng làm ác quỷ rồi :]]

Ủng hộ diễn đàn