Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vọc Photoshop tô màu lần đầu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi nguoihanhtinhla, 19/8/12.

Lượt xem: 5,705

1. nguoihanhtinhla Thành viên cấp 1

Tớ tô màu mấy tranh bằng PS nhưng mà trình cùi nên rất là lóng ngóng và chậm hơn con rùa :-w Các bác cho ăn xin tí kinh nghiệm với ~ Cái thứ 2 ngồi mất cả ngày đấy ạ :((

Cảm ơn mọi người trước >:D<

...
    Pảo Pảo, thai, fumiko5 người khác thích bài viết này.
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

Lần đầu như này là pro rồi đó pác :-bd . Cái mũ nhìn kì lạ quá :)
    p/s: Cái cô cầm cây kem nhìn =P~8-}
  3. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

ấn tượng lắm
  4. faragona

faragona Thành viên cấp 2

Cái bra nhìn ảo quá :))
    Demon thích bài viết này
  5. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

quá sex, rất đẹp
  6. DươngVT

DươngVT Thành viên cấp 1

Lần đầu á?? Đôi mắt đẹp ghê=D>
  7. kennishs

kennishs Thành viên cấp 1

Phần bra bạn làm mất hết chi tiết rồi :)
  8. nguoihanhtinhla

nguoihanhtinhla Thành viên cấp 1

Nghĩ đi nghĩ lại kiểu vải trơn bóng hợp với tranh hơn,mà thực ra là bệnh lười dâng cao 8-> ngồi xoa ngực cho em ý mỏi tay lắm rồi,để lần sau phấn đấu ~
  9. Nguyễn Trọng Hiếu

Nguyễn Trọng Hiếu Thành viên cấp 2

bạn vẽ bằng pad à ?
  10. nguoihanhtinhla

Tớ tô bằng PS và chuột
  11. Nguyễn Trọng Hiếu

Nguyễn Trọng Hiếu Thành viên cấp 2

^:)^ kỳ công kỳ công, tớ nghĩ nếu cậu theo hướng vẽ thế này thì mua pad để vẽ, nhiều cái hay lắm, ít nhất tốc độ cải thiện gấp đôi :)
  12. Thuy_Mattit

Thuy_Mattit Thành viên cấp 1

mình thấy cái lưỡi nên tô màu khác với màu môi một chút, nhìn thế này giống đang chu mỏ chứ k giống như đang liếm kem :D, phần ngực tớ thấy chưa đạt, cảm giác vẫn vị bẹt bẹt, trong khi cái bra nó có độ phồng nhiều hơn :D. và nên tô thêm phần bóng do tay đổ lên cơ thể, và bóng của tay lên cây kem để nó thêm tinh tế :D và bạn nên xác định ánh sáng từ bên nào đổ qua để tô chuyển mượt hơn tạo cảm giác thật hơn, hehe mà chắc lên cơn lười nên phần người tô k tinh xảo bằng phần mặt. hehe. Chỉ góp í cho thêm đẹp thôi chứ nhìn vào thấy cũng đẹp lắm rùi :x
    nguoihanhtinhlaDemon thích bài viết này.
  13. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Sketch đẹp đấy :x Lên màu thì làm cho có cảm giác cái bra k ôm vào bầu ngực lắm. :-s Da dẻ thì hơi bị bết, cả tóc nữa. Nên có vài sợ màu tối để nhấn :D
    nguoihanhtinhla thích bài viết này
  14. nguoihanhtinhla

Tớ cũng muốn lắm,chỉ là tiền chưa có :-<cuối cùng thì muốn tăng tốc vẫn là phải kiếm thêm tiền ~
    Thanks mọi người nhé :* tớ sẽ cố gắng
    Ờ...mà...cái bánh dâu của tớ đc ko?Dù tớ biết là mọi người thik hot gơn:)), hay lần sau vẽ thêm hot boi ;))
  15. Dzuy Phạm Designer

Dzuy Phạm Designer Thành viên cấp 1

vếu bự quá trời.khà khà.mới vọc với lần đầu tiên thế này là được đó bẹn. lần sau cố lên nhé.vẽ hot boi đê 8->
  16. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Thích cái áo lót có viền ren như hình chưa được tô hơn.
  17. Ducky Duck

Ducky Duck Thành viên cấp 1

Nhìn mà muốn ăn quá ^^

Ủng hộ diễn đàn