Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vừa win logo 100$ còn tận 6 ngày.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi dieuhauteo, 24/11/15.

Lượt xem: 6,156

1. dieuhauteo Thành viên cấp 2

Cũng cực phết, phải bị lôi đi khám trình bày ý tưởng rồi, bắt preview trên teamview =.= thốn.
    Nghĩ lại do hên, chứ trình tự nhận là cùi bắp @@

https://www.freelancer.com/contest/306575.html

Sửa đổi tè le hột me mới chắt ra được cái cuối gần 3 chục lần @@
    Đó giờ bị lôi đi preview teamview mà chưa bao giờ căng như cái logo này =.=

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/11/15
    chanhchua, Phạm Hữu Dư, Uyễn Hồng4 người khác thích bài viết này.
  2. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Có xiền cà phê cả tháng roài :D
    h_ds thích bài viết này
  3. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Được chọn sớm nó bảo fake contest, buồn value =.= gg
  4. ChestnutVN

ChestnutVN Thành viên cấp 2

có guarantee ko:3. Lao đầu vào làm những contest ko có bảo hành thì uổng công lắm á
  5. dieuhauteo

Sao không bác, không lọc thì bỏ mợ...
  6. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Thớt đã phá vỡ kỷ lục edit - nhưng dù sao cũng chúc mừng thớt.
  7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Logo thớt cũng khác với mọi người đấy chứ.
    Duyhunghp thích bài viết này
  8. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Mình còn có cái sửa 36 lần, hahha
    dieuhauteo thích bài viết này
  9. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Chúc mừng thớt nhé! có tiền xài tẹt
  10. Louis Panda

Louis Panda Thành viên cấp 1

Chúc mừng thớt :D màu sắc và phong cách nằm ngang đã chiến thắng
  11. Uyễn Hồng

Uyễn Hồng Mới đăng kí

Chúc mừng bạn nha <3, logo bạn nhìn chuyên nghiệp hơn hẳn những logo còn lại. Mình tham gia quá trời contest mà chưa lần nào được win, thật là ganh tị và ngưỡng mộ bạn :((.
  12. dieuhauteo

Thật ra cũng tìm tài liệu, học cũng bộn, có mánh nữa mình học từ đây nè, cũng có rất nhiều nguồn khác nữa, mình thấy bài blog này hay nhất.
    Phương châm mình là làm 1 bài không có chú ý thì bỏ luôn, nó cmt ổn, rate cao > Xuống xác với nó > Chơi tới cùng :v
    http://www.thelogofactory.com/how-to-win-a-design-contest/
    Mình mới bắt đầu làm hôm qua thôi, lí do muốn mua 1 cái bảng vẽ, vẽ tay tốn giấy quá :v cũng muốn sang t-shirt xem ngon hơn logo không hehe!
    Crocslee, h_ds, Louis Panda3 người khác thích bài viết này.
  13. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

Chiến thắng rồi lại còn phải temview trình bày ý tưởng nữa hả bác chủ thớt :O
  14. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

TV coi như quăng lun cái Logo :))
  15. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

KLQ, nhưng mà buồn cười cái này quá :v

ToiHocDoHoa.com, hanhmit, H_T1 người khác thích bài viết này.
  16. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

17. devil_da

devil_da Thành viên cấp 1

Chắc có bác nào troll thanh niên kia r, cmt xong xóa đi =)))) trước mình toàn làm thế với mấy thằng bạn +))) nhìn bệnh vl :)):)):)):))
  18. cgly

cgly Thành viên cấp 1

mình đang gặp 1 contest mà có guaranteed rồi.
    Sau đó mình tìm kiếm thấy chủ contest đang đấu thầu một dự án thiết kế logo tương tự như vậy luôn.
    thâm hơn là nó lấy mấy ý tưởng của một vài người bên kia cho vào file bổ sung ý tưởng bên dự án và kêu gọi thầu.
  19. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

cgly gặp trường hợp như thế:
    1. Nếu bạn đang Toprate thì ngồi đó chờ, vì nó đã đã Guaranteed thì kiểu gì nó cũng trao giải. Nó mà ko trao thì tiền đó cũng chia thôi (có điều phải chờ mấy tháng tùy theo web).
    2. Nếu bạn đang không ở nhóm Toprated thì tốt nhất té cho nhanh.
    3. Có thể thằng đang đấu thầu ở trang kia chính là 1 trong những thằng đang thi bên này. Nó tổ chức thế để kêu gọi thầu, sau đó lấy những bài test bên này để sang kia nộp bài thi.

Theo mình suy đoán, việc này đang rơi vào trường hợp thứ 3. Có nghĩa là một ông nào đó post lại project rồi kêu gọi thầu, sau đó lấy bài bên đó nộp thi bên này. tìm xem là thằng nào vào Report nó. kkakkka.

P/S: Trong trường hợp, nếu thấy lợi thế đang thuộc về mình, hãy PM hỏi chủ cuộc thi, nếu ko trả lời thì tốt nhất không nên nộp bài thi nữa.
    cglyK.Trang thích bài viết này.
  20. cgly

cgly Thành viên cấp 1

h_ds kiểm tra lại mình thấy đúng là một thằng khác đang đấu thầu thật.
    Khó hiểu là mình thấy nếu nó làm như vậy thì có thể gặp rủi ro nếu chủ cuộc thi bên này không chọn logo của nó thì nó lấy lâu tiền để trả cho dự án bên kia ta.

Ủng hộ diễn đàn