Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vườn Đào Nhật Tân (blend lung tung) :v

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi vietinsipid, 20/1/13.

Lượt xem: 5,239

1. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

^^ cần ghi bản quyền hem bác =))
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  2. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Chưa tết mà đã chen chúc rùi cơ á bác @@.
  3. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

cứ píc nào mod k cười thì mình thấy rất xinh. ^^. Màu đẹp bạn nhé
    vietinsipid thích bài viết này
  4. Vũ Tâm

Vũ Tâm Thành viên cấp 2

Tưởng Nhật Tân là Cờ hó chứ :))
    vietinsipid thích bài viết này
  5. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

em thấy tương phản 1 số tấm hơi nhạt còn 1 số tấm thì màu môi mẫu rực quá. bác cho hỏi đi vườn đào nhật tân thì đường đi thế nào ah? hôm bác đi là thứ mấy có đông k ah? vào có mất tiền ko ah? em sắp đi nhưng chưa có kn, mong bác chia sẻ. cám ơn bác nhiều.
  6. vietinsipid

vietinsipid Thành viên cấp 1

Gần tết người ta mới tranh thủ bác ạ, mà HN cũng chỉ có vài địa điểm nên người ta cứ kéo nhau đi. hoặc cũng có thể do em đi thứ 7 nên hơi đông dân :D

Sao em thấy pic nào mod cũng cười =))

Bác định đem chuyện chính trị lên đây chăng :))

Bác tinh mắt phết :D thật ra em cảm thấy chán những màu kiểu "an toàn" rồi nên em muốn nghịch thôi :D
    Còn Nhật Tân thì bác đi đến ngõ 264 Âu Cơ, rẽ vào. cứ đi vào đấy 1 đoạn sẽ thấy vườn đào Nhật Tân, có 1 cái cũ và 1 cái mới. chỗ em chụp là chỗ mới.
    Hôm em đi là T7, hơi dẫm chân lên nhau tí. nhưng kiên nhẫn thì vẫn có góc để chụp. Mỗi người 15k vào vườn hoa. còn tiền gửi xe riêng. hình như là tầm 10k/xe bác ạ :D
    dtkt12 thích bài viết này
  7. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

cám ơn bác nhé. em định dẫn gấu đi chụp choẹt :D
  8. Cao Coang

Cao Coang Thành viên cấp 3

da mod làm sao thế kia :-ss
  9. vytv1412

vytv1412 Thành viên cấp 2

Màu hơi u ám bác ạ, làm mất đi 1 phần của mùa xuân :)
  10. Ngọ Điên

Ngọ Điên Mới đăng kí

blend màu chưa ổn bạn ời...:-s

Ủng hộ diễn đàn