Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Wacom Bamboo Pen and Touch CTH-470 (dòng mới)

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi Crow, 17/7/15.

Lượt xem: 2,764

1. Crow Thành viên cấp 1

SOLD! Mod đi ngang close hộ mình :).

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/10/15
  2. lehaidang

lehaidang Mới đăng kí

còn hông bạn =.=
  3. Crow

Crow Thành viên cấp 1

4. lehaidang

lehaidang Mới đăng kí

sao mình google con này chưa tới 2tr mà bạn =.= (hàng mới)
    Astermartin thích bài viết này
  5. Crow

Crow Thành viên cấp 1

http://wacomvietnam.com/products/detail/258-wacom-bamboo-capture-pen-touch-small-cth-470lm.html

Bạn vui lòng check giùm mình :3, mình mua ở đâu báo giá ở đấy, nếu bạn ok thì mình sẽ fix, ae design với nhau ai cũng khó khăn mình không câu nệ vài trăm ngàn đâu bạn cứ yên tâm. Vẫn còn bảo hành 1 năm ở chính hãng Wacom và 1 năm phụ thêm ở wacomvietnam.com
    Nếu bạn tìm được chỗ bán mới rẻ hơn thì mình cũng vui cho bạn :3, chỉ mong là không vớ phải hàng đểu. Gì chứ wacom đồ nhái xuất hiện lôm côm đầy :3, theo như mình biết ở SG 3 chỗ bán uy tín đều có giá thấp nhất là 2tr1 :3.

Mình đã check giá từ chotot, 5giay, và google lẫn bing nên mình mới đưa ra mức giá đó vì là hàng like new :3. Nếu bạn ở xa mình sẽ fix ngại gì không alo trực tiếp nhỉ?
  6. Ariel Yui

Ariel Yui Mới đăng kí

Bạn ở đâu? Có fix thêm ko ạ?
  7. Crow

Crow Thành viên cấp 1

Ariel Yui mình ở HCM nhé bạn :3 nếu ở xa mình fix tối đa thêm 200k nữa thôi nhé
  8. tekiratequila

tekiratequila Mới đăng kí

Còn hàng không bạn? :-ss
    Crow thích bài viết này
  9. Crow

Crow Thành viên cấp 1

10. tekiratequila

Dòng này có đầu tẩy phải k bạn? Mình ở HN thì bạn có fix thêm k :-ss
    À tiện bạn cho mình mail/fb để tiện liên lạc được hong?
  11. Crow

Crow Thành viên cấp 1

tekiratequila dòng này không có đầu tẩy bạn à nhưng mình bán ở HCM thôi tận HN mình không dám ship ra vì vận chuyển dễ hư lắm :(
    FB: fb.com/niveus.lee
  12. tekiratequila

Ầy... vậy thôi mình cám ơn nha
    =(( tiếc quá
  13. Crow

Crow Thành viên cấp 1

Lên cái nào :)
  14. Prototype8890

Prototype8890 Mới đăng kí

Fix típ đi bạn ơi con này 2nd ko giá đó dc nha
  15. Crow

Crow Thành viên cấp 1

Prototype8890 No Call No Fix thank u! Và mình cũng sẵn tiện nhắc lại luôn đây không phải hàng 2nd đây là hàng bị mở hộp ra test khi vận chuyển và chưa từng qua sử dụng hết.
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/9/15
  16. Crow

Crow Thành viên cấp 1

UP sửa giá.

Ủng hộ diễn đàn