Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[WARNING !] Cảnh giác với chiêu thức lừa đảo từ sự chủ quan của Facebooker

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi photokey, 12/3/13.

Lượt xem: 10,334

1. photokey

photokey Thành viên cấp 3

Cái này chỉ là những thủ thuật đơn giản thôi, sao gọi là hack đc :3 , mình biết đc là vì trc nhà nghèo ko có đt xịn, muốn úp ảnh lên facebook là phải gửi qua mail bằng mms, mà mms thì 1 tin 500, :((
    phuonganh011192 thích bài viết này
  2. photokey

Thôi ngủ thôi, ai có câu hỏi gì lạ cứ để lại, ol đt chán quá
    Lỳ... thích bài viết này
  3. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Hoàn cảnh thế :v :v, khổ thân nhể
    Lỳ... thích bài viết này
  4. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Anh đã hiểu lòng em, thế mà những ngày tháng vừa qua em tự dối lòng mình sao, con bạn gái của em có phải biết tin em thế này nên nó bỏ em ko :">

Lỳ..., Đinh Tùngphuonganh011192 thích bài viết này.
  5. registry1205

registry1205 Thành viên cấp 2

vãi, để test thử xem sao.
    =))
  6. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Mịa cái thằng bựa -_- 1 lần bất tín vạn lần bất tin. Đã thế còn bảo bố mày đi nhờ, mang tiếng vãi cức ra. Mịa thằng cờ hó -_-
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  7. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

vậy thì mình sẽ kêu gọi mọi người tây chay thành phần nguy hiểm này
    phải nói vs dư luận để dư luận hắt hủi bạn >:P
    đồ xấu xa :))))
    Lỳ... thích bài viết này
  8. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Tên này... tránh xa ta ra nhá đồ xấu xa :))
    Anh em đồng loạt unfriend cho hắn biết mặt đê :))
    Lỳ... thích bài viết này
  9. Japan Nguyễn

Japan Nguyễn Thành viên cấp 2

còn cách nào lấy email này nữa k nhỉ ;))
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Đùa đùa mà lại thành xâm phạm đời tư người khác :)
  11. photokey

Âu cũng là một bài học cho thím , những cái bảo mật thì nên thận trọng khi đưa cho ng khác, . Đó là em chỉ muốn trêu ae một trận thôi, chứ găp kẻ xấu nó dùng để phát tán virus, bới móc đời tư, gỉa danh làm việc xấu thì thím toi nhé
  12. photokey

Em là em giúp ae cảnh giác và thận trọng hơn chứ bộ, có ác ý đâu. Lỡ như ko bị e lừa, mai mốt bị mấy tên xấu lừa thì lại kêu biết sao ko chỉ..... :))
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  13. photokey

:)
  14. photokey

Giờ các bạn đỏ cho mình xấu xa á,
  15. photokey

Còn 1 cách nữa, nhưng lòng vòng lắm, chả mấy ai dùng cách đó để lừa bạn nên bạn cứ cảnh giác với link trên
    Japan Nguyễn thích bài viết này
  16. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

nhờ bạn mà mình deactive cái fb đó luôn rồi :)
    cảm ơn
  17. photokey

là sao O:-)
  18. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

à, hôm qua sau khi vào topic này thì có người thay ava dùm mình, xong up hình tỏ tình với assmin, xong up stt tỏ tình với emninem
  19. photokey

Mình chỉ thay ảnh của bạn để cacnhr báo bạn nên đọc kỹ bài viết trc khi comment, bây giờ thì bạn thấy tác hại của việc để cái mail kia ra cho bàn dân thiên hạ xem chưa. việc tỏ tình , úp stt....mình ko làm, chắc chắn là do những ng vào đây và đọc đc comment của bạn :* :* :* :* :* :*
  20. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Làm gì thì làm đừng có xâm phạm tới người khác như thế , ví dụ là trường hợp bạn Hồ Ly , bác lấy tư cách gì mà đổi ava của người ta , còn lại viết status linh tinh .
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn