Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Web cá nhân mình vừa làm. Lần thứ 2 làm giao diện web ạ,lần đâu ăn gạch khá nhiều :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lê Trung Tín, 13/5/15.

Lượt xem: 1,766

1. Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Đây là lần thứ 2 e thử làm ạ. Chỉ là một trang web cá nhân nên em làm theo sở thích thôi. Toàn tự mày mò trên mạng. Có bác nào ở Đà Nẵng rành về thiết kế giao diện web thì cho em xin cái địa chỉ liên lạc để học hỏi được ko :(. Muốn học mà ở Đà Nẵng ít nơi để học quá.

Đây là sản phẩm ạ:

p/s : Cái logo em làm đại thôi nên gạch đá ít giúp em ạ :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/5/15
  2. AuNvA

AuNvA Mới đăng kí

Bạn có thể cân đối lại các khoảng cách với chỉnh lại font, mình nghĩ như thế sẽ thu hút hơn.
  3. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

1. những đường kẻ bạn để màu mờ 1 chút sẽ hài hòa hơn
    2. khoảng cách chữ nên thoáng 1 chút nữa.
    3. bạn có làm theo grid không mà nhình trang bé thế, làm to cho nó hoành tráng >:D<
    4. Mình mới thấy trang này trên themeforest thấy đẹp nè:
    http://demo.elated-themes.com/borderland1/

Glhf :)
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

hình như bạn cũng có topic rùi phải ko ?
    :D bạn vẫn follow cái sì tai này , mà mình lại ko thích lắm ( đấy là do mình có ý kiến riêng )
  5. Lê Trần Bảo Hân

Lê Trần Bảo Hân Mới đăng kí

em thấy đẹp mà bác :)
  6. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| Wedsite Design :-(||>
  7. minolta9xi

minolta9xi Thành viên cấp 1

chỗ logo có 3 cái gạch gạch là gì thế bạn ơi?
  8. Hoàng Tuấn Quyền

Hoàng Tuấn Quyền Thành viên cấp 2

bạn nên canh tỉ lệ các chữ và icon chuẩn hơn

Ủng hộ diễn đàn