Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Web Design] 3D Forum

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nguyen phuong danh, 5/8/15.

Lượt xem: 2,178

1. nguyen phuong danh Thành viên cấp 1

Em không biết code nên làm bằng photoshop thôi ạ :D Đây là một web concept em làm cho một diễn đàn nhỏ về blender 3d với bổ sung portfolio luôn :>

Link Behance của em
    Link Facebook

Gạch đá thoải mái :))

WMGh1Jq.jpg mqzrUnH.jpg

THANKS FOR WATCHING ! :like:

...
    Bùi Tài, Phạm Hữu Dư, thandanit2 người khác thích bài viết này.
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

rất đẹp :)
  3. dungmax217

dungmax217 Thành viên cấp 2

Mình cảm thấy font là đoạn văn bản hơi bị dính vào nhau ấy. Ví dụ như trong ảnh 1 , đoạn văn bản dưới dòng tiêu đề " Blender là gì" đấy. Bạn xem có thể tăng kerning hoặc dùng font nào khác không ^^
  4. nguyen phuong danh

nguyen phuong danh Thành viên cấp 1

Thank you >:D< chữ nhìn vậy chứ không dính đâu bạn,với lại font này mình chọn nhìn cho mảnh nhất có thể ,nhìn cho nó sang chảnh :D
  5. coids

coids Thành viên cấp 2

Phối màu ổn, còn lại phải cố gắng nhiều, đặc biệt là typo.
    ThanhTam_Tran thích bài viết này
  6. dungmax217

ừa. vì mình thấy font này chỉ hợp với màn hình độ phân giải vừa với nhỏ. còn nếu mà độ phân giải cao thì chữ sẽ hơi xít vào nhau. en ni guầy, cho mình xin tên font " Blender VN" được không ^^
  7. nguyen phuong danh

Là font VL Ample của bên Vietfont bạn nhé ^-^
  8. dungmax217

Cảm ơn bạn nhé
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nhìn bóng bẩy quá, cơ mà cái giao diện forum nhìn lạ lẫm quá, ko giống như truyền thống :D
  10. nguyen phuong danh

Mấy cái box cũng như vầy thôi anh :v mấy cái kia là trang profile với dashboard mà em quên chú thích :)):D

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn