Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Website bị lỗi khi nhúng module audio vào!

Chủ đề thuộc danh mục 'Joomla' được đăng bởi thanhha2701, 28/4/17.

Lượt xem: 4,830

1. thanhha2701 Thành viên cấp 2

Chào mọi người,
    Mình có làm một website cho CLB từ thiện của mình tên là clbhanhnguyen.org. Do mình chỉ là người biết html/css nên còn nhiều mặt hạn chế và có một số lỗi mong được các anh chị giúp đỡ để hoàn thiện được website. Website của mình hiện bị các lỗi sau:
    1. Ở phần mục "Chương trình", Thầy chủ nhiệm CLB mình muốn bài nào mới thì thêm chữ new hay cái gì đó để cho mọi người phần biệt. Các bạn nào có thể hưởng dẫn mình cách thêm không? Mình không rành lắm về code.
    2. Khi mình bỏ cái module audio vào website ở thư mục thư viện thì menu của minhf nó không cuộn lên được, mình không biết lý do tại sao, mong được các bạn xem và giúp đỡ.
    3. Mình có tạo các module để hiện thị các bài viết khác trong mục "Góc Phật học" và "Thông báo", nhưng mình muốn nó chỉ xuấ hiện dưới các bài khi xem bài viết chi tiết thôi thì sao?
    Mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người.
    Chúc mọi người có kỳ nghỉ lễ vui vẻ.
    P/s: Skype của mình thanhha2603

...

Ủng hộ diễn đàn