Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

( Wedding ) I wish you love ♥ ~

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Windy January, 18/10/12.

Lượt xem: 6,486

1. Windy January Mới đăng kí

Mình mới đi chụp một bộ ảnh cưới cho một đôi bạn về, chia sẻ lên đây với moi người..
    Đó là những khoảnh khắp thực sự hạnh phúc...

Photo by Windy from Windy Janurary Photography ( các bạn có thể search fb tên Windy Janurary Photography để ủng hộ bọn mình nhé )

( Còn nữa..)

...
    kevin198788, seiryu7429, eminem29912 người khác thích bài viết này.
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Cái ảnh số 2 góc chụp này hơi để lộ điểm yếu của mặt cô dâu :D
  3. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Quá là đẹp :x chắc là đúng màu mình thích :))
  4. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

lung linh luôn
    p/s thèm qá :( khi nào mới có ng iu để mà cưới :((
  5. Hoài Nam

Hoài Nam Thành viên cấp 2

Ok với bạn điểm này
  6. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

đẹp , ảnh cưới đúng chất teen , xin phép bác chủ e sẽ nhái hàng của bác . . . dạo này đang cạn ý tưỡng ạ
  7. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

à quên , bác chủ có thể cho e xin ảnh gốc của bộ này vào gmail : khonghieppt91@gmail.com d hok ạ ?
  8. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

Mình thích cái lens của bác lắm. Màu đẹp nà. bạn chia sẻ với mọi người gì không
  9. pitlamgi

pitlamgi Banned

I can Fly ;))

ảnh tuyệt rồi :-bd
    Thu Thảo thích bài viết này
  10. stbilly88

Bạn Windy có thể chia sẻ với mọi người bí quyết gì được không. Cùng là người trong nghề mình củng muốn được học hỏi thêm nhiều. Ví dụ bạn chụp xong bạn chỉnh bằng phần mêm gì. LR CMR hay chỉ tay bo PS. Có hổ trợ thêm Fitter nào nữa không. Có chạy Actions NgocLang hay đại loại gì đó không. Chẳng hạn
  11. Windy January

Windy January Mới đăng kí

Mình dùng kết hợp cả LR và PTS không fitter và không action gì cả :D
    Chỉnh theo cảm hứng thôi :D..
    Nếu để ý bạn có thể thấy ảnh vẫn còn lỗi về những chi tiết nhỏ nhặt do mình chưa ngồi chỉnh hết :D..
    Anw, cảm ơn bạn đã ủng hộ :D
  12. stbilly88

Ừ. Thực sự mà nói thì ảnh bạn vẩn còn nhiều lổi. Mình củng làm nghề nên nhìn tý xíu là thấy qua. Nhưng cái mình thấy đẹp ở đây là cái chất của nó. nghĩa là cái màu của nó. Nhưng thực ra bản thân bạn và cả mình củng cần phải học hỏi thêm. Bạn đang nằm giửa ranh giới của cái vừa và cái đẹp rồi đó. Chỉ có điều bạn không nhận ra mà thôi. Phần nữa bạn củng được hổ trợ tốt bởi công nghệ.( Lens ). Bạn cố gắng phát huy nha. Bạn cứ đi theo con đường riêng mà bạn lựa chọn. Dần dần màu của bạn sẻ rất đẹp đó. Mình thích phong cách na ná như vậy
    @@ :))
    Mình thích cái màu đó
  13. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

trong bộ này có 2 pic mà bạn làm màu hơi xam xám 1 chút ấy,thật sự mình không thích nó lắm, vì ảnh cười thì mình thích ảnh trong và màu sắc tươi sáng
    còn lại thì đều thấy đẹp, nhẹ nhàng, tình cảm :)
  14. TylerKid

TylerKid Về hưu

góc đẹp, màu đẹp :x
  15. stbilly88

bạn nói vậy thì sai thật sự rồi. Đó là theo cá tính của bạn thôi. Chứ cái màu đó củng đẹp lắm bạn à
  16. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

cái mình nói chỉ là ý kiến chủ quan thôi bạn ạ chứ không nhất thiết là ảnh cưới nào cũng phải thế mà :)
  17. hncorsair

hncorsair Mới đăng kí

Ảnh đẹp lung linh, mình thích cả phong cách lẫn màu sắc,
    Ps: chả biết bao giờ mình được chụp thế này, hức hức
  18. lORenzØ

lORenzØ Mới đăng kí

Góc chụp đẹp, Background, ý tưởng tuyệt, không phải có ý chê bai gì bạn đâu, nhưng mà có mod đẹp nữa thì tuyệt vời :P
  19. Windy January

Chắc bác hơi quá chứ mình không thấy chất teen gì cả trong bộ này của mình ấy :D
  20. Windy January

Chỉ cần là một cô gái, chuẩn bị cưới và mang lên mình bộ váy cô dâu, đi bên cạnh chú rể của mình thì đã là cô gái đẹp nhất rồi bạn :D

Và cái mình chụp là tình yêu của họ :D

Anw, thanks bạn đã ủng hộ nhé :D
    applekiss thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn