Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Wedding invitation - Thiệp mời cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hth02x1, 21/11/12.

Lượt xem: 7,695

1. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

friendlystar thích bài viết này
  2. Cafe_Den

Cafe_Den Thành viên cấp 1

Đẹp quá :x Khi nào e cưới bác design cho e cái thiệp cưới với nhé :x

P/S: 29 đẹp ngày hay sao ý mà bạn e được mời 2 cái đám cưới ngày hôm ấy rồi :-s
  3. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

bạn mới 21, chắc còn lâu :)) mình cũng nghĩ chắc ngày đẹp cho các đôi còn ngày xấu cho người được mời :))
  4. gấu nhồi bom

gấu nhồi bom Thành viên cấp 2

bác hỏi hơi bị xoáy đoá.. ờ.. 5 diop.. dưng mờ đeo kính nên nhìn rõ lắm...
  5. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Đẹp phết nhỉ
    hth02x1 thích bài viết này
  6. friendlystar

friendlystar Mới đăng kí

Thanks bác vì tinh thần chia sẻ :))
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Đẹp nhưng hơi kinh thật =))
  8. Zhei Kent

Zhei Kent Thành viên cấp 1

mình thấy dc muk :D bạn giảm exposure, highlight với tăng contrast tí là ok ;)
  9. Elysiums Braveries

Elysiums Braveries Thành viên cấp 1

Mình khoái thiệp màu xanh hơn màu vàng thì có vẻ chói quá...
  10. Mèo Già Gian Xảo

Mèo Già Gian Xảo Thành viên cấp 1

màu xanh đẹp hơn :D ~ đang trào lưu green mà.
    Mình nghĩ đám cưới nên chọn màu gì tươi tắn sức sống xíu. Màu vàng trông héo tàn quá ah :-ss
  11. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

tại kéo lại toàn bộ trong LR nên màu nó ảo kinh :))

cái thiệp này làm màu vàng kiểu mùa thu thì đẹp nhưng e ko có trái tim màu đấy nên làm màu xanh, màu vàng kia kéo từ xanh sang nên trông kinh kinh hehe
  12. Ông Già

Ông Già Thành viên cấp 1

Miềng già rùi, miềng chỉ thích thiệp 1 màu thui :)

13. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Bây giờ nom cái gì cũng ngoại quốc nhỉ. Màu sắc tươi tắn, tấm thiệp lấy kiểu giấy trắng nhưng bên ảnh cô dâu chú rẻ không nên để thô thế, bạn thử cách viền với vs cho vào khung coi sao. Ý kiến cá nhân. Thay hoặc làm nhòa nền sau đi nữa, đẩy màu nóng vào.
  14. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

ko thấy bạn ơi, bạn up host khác đi mình ở nước ngoài
  15. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

thank bạn, mình làm theo kiểu simple nên ko để khung với viền :P còn ảnh thì mình làm retouch qua loa :)) tại ko phải mình chụp nên ko có hứng mà mất thời gian design rồi nên lười làm hehe cũng do up lên fb thôi nên mình ko đầu tư lắm

Ủng hộ diễn đàn