Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Weed Room

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Happie, 21/5/13.

Lượt xem: 6,796

1. mut mũm mĩm

mut mũm mĩm Thành viên cấp 2

tình hình là e đang lon ton lướt face thì thấy cái này trên 1 page nước ngoài ... O_O
    nhìn cũng giống hén thớt
    chắc ý tưởng lớn gặp nhau :">
  2. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Lại đạo nữa à, chán nhỉ? Tưởng nhân tài thật sự chứ...
  3. Happie

Happie Thành viên cấp 1

Không phải ý tưởng lớn gặp nhau. Mà là cùng 1 ý tưởng. Em thích cái ảnh đó nên tạo 1 scene để diễn lại mà :)
    mut mũm mĩm thích bài viết này
  4. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Lẽ ra ban đầu bạn nên nói là dùng template có sẵn chỉ đem về chỉnh sửa chút, áp chất liệu khác, thêm vài đồ vật vô thì đúng hơn.
    mut mũm mĩm thích bài viết này
  5. Linh Xù

Linh Xù Mới đăng kí

Tuyệt quá
  6. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Đẹp quá!
  7. Happie

Happie Thành viên cấp 1

Ừm lần sau mình sẽ chú ý. Nhưng mà k phải nó có file sẵn cho mình đâu. Chỉ là có cái ảnh trên kia và mình lấy ý tưởng từ đó bạn à :)
    Lilber thích bài viết này
  8. Sad_Angle

Sad_Angle Thành viên cấp 1

mình đang thắc mắc thớt có dùng ivy không...và dùng như thế nào để cái dây leo nó chạy đc như thế kia @@ like mạnh :)
  9. Happie

Happie Thành viên cấp 1

^
    Mình có dùng Ivy, bạn chỉ cần tạo 1 cái khung, rồi cho Ivy chay trên cái khung đó. Hướng phát triển của Ivy tùy thuộc vào cái khung mà bạn tạo ra. Khi đã tạo ra đươc 1 ivy như ý thì bạn xóa cái khung đi. Thế là xong :D
  10. Sad_Angle

Sad_Angle Thành viên cấp 1

Happie quên mất cái vụ đấy...nghĩ bạn cho nó bám luôn vào khung cửa :) nhiều khi những cái đơn giản quá lại quên mất :))
  11. Bidangiu

Bidangiu Mới đăng kí

Đẹp quá, chắc vẽ xong bạn có blend thêm bên pts rồi phải ko ? vật liệu gỗ bạn làm đẹp quá :(( Chỉ mình với i
  12. Happie

Happie Thành viên cấp 1

Bidangiu Ừm mình có Blend shop thêm nữa bạn ạ. Còn vl gỗ thì mình dùng Vray Blend ấy. Blend thêm ít bụi bẩn vào :D

Ủng hộ diễn đàn