Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Winter love 2

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi kevinhuynh12, 6/12/12.

Lượt xem: 2,382

1. kevinhuynh12 Banned

Stock ảnh này do bác Tam Ha trên forum share. Kéo về tập tành làm lung tung. Cái câu tiếng Anh em viết đại chả biết đúng ko mọi người đừng đá ass em ở đó nghen :"> Mong các bác góp ý cho em nhiệt tình vào. Gạch đá em xin nhận hết :D

...
    Bạch Sầu Phi, TONE.Rs, Thịnh Zombie1 người khác thích bài viết này.
  2. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

up cho các bác. Sao ế thế ợ :(( Bài em xem khi đang có tuyết rơi trên 4rom hợp lắm nè :(
  3. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

#1 sao không tìm stock hợp lý hơn để làm tuyết rơi, mod mặc đồ mùa hè mà tuyết rơi tùm lum. Bạn cũng nên tìm mod mặc đồ có màu, đồ trắng như thế kia sẽ không nổi.
    #2 không biết do chất lượng ảnh hay do bạn blur mà mặt mod nhìn hơi mờ. Theo mình thì cũng nên làm nổi đóa hoa đỏ lên. :)
    kevinhuynh12 thích bài viết này
  4. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

do em rồi bác à :D Tks ý kiến của bác rất hay :*
  5. lemy201

lemy201 Thành viên cấp 1

mẫu nữ mặt hơi...xương xẩu :(
  6. Nguyễn Huỳnh Lâm

Nguyễn Huỳnh Lâm Thành viên cấp 1

rất hàn quốc

Ủng hộ diễn đàn