Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xâm phạm bản quyền] Thực sự quá buồn...

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Linh Dang, 28/1/13.

Lượt xem: 17,303

1. NightS

NightS Thành viên cấp 1

địa chỉ I.P, ý là đổi mạng internet bạn ak :-"
  2. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Tôi thay mặt anh em VDS chửi vào mẹt bạn :)) cơ mà sao đi ăn cắp vẫn để chữ ký của tác giả trên ảnh! rồi nói xin nhận gạch đá để rút kinh nghiệm vậy! :-s
    Con gà của thế kỉ, thanhluangake_tn thích bài viết này.
  3. Congachamxup

Congachamxup Thành viên cấp 2

ok? thằng ngu này đã biết vụ 1 ảnh viện áo cưới trộm ảnh ViKhoa? Vào đó đọc đi để biết đường ăn cắp cho tốt nhé :3 còn cái loại đi ăn cắp như kiểu này thì buồn quá :3 không biết cùi mép chứ :3 lại còn hổ báo nữa chứ, mình rất thích phong cách dăng bắt phờ lâu trẻ trâu như vậy đó, tiếp đi. :x tiện thể vào flickr của mình trộm ít ảnh nha :3
  4. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Chắc là thấy cái tên đó đẹp nên định ăn cắp luôn ấy mà. =))
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thế thì ban nick! Vi phạm bản quyền của ngta còn nói chuyện như bố đời! Ở trên mạng cũng đừng để ngta khinh chứ...
    Zhei Kent, oldman21, nothing4ever9016 người khác thích bài viết này.
  6. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

ơ cái đệch bạn là người đang dc đề cập ak! nói cùn vl! :3 chủ thớt động vào bạn lại măt tiền mua phờ lo rửa tay =)))
    Zhei Kentgake_tn thích bài viết này.
  7. Minh Quang

Minh Quang Thành viên cấp 3

Close lun đi admin :D
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bạn này ĐÃ ĐỂ NGƯỜI TA KHINH.
    Da động vật dày nhất thế giới đã không còn thuộc về loài tê giác nữa.
    Lê Văn Lâm, Shimizu, hoangphuchsu3 người khác thích bài viết này.
  9. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Tình hình là mềnh vừa biết thêm 1 bạn rất trẻ trung... và đầu óc thì trâu bò ko kém :))
    Đang dự định đánh bom liều chết vs ad đấy hở bợn :)) (Hoạt động gần đây) ;;)
    Zhei Kent, Shimizu, toanlove3713 người khác thích bài viết này.
  10. Sky

Sky Thành viên cấp 2

Dog đê tếch tựt
    Shenvi thích bài viết này
  11. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

ở tù á! nta tha chưa cho bạn vào tù thì thôi! chứ bạn dọa cho ai vào tù thế!
    ơ cái đệch! đãng em phim lãng mạn! đọc mấy còm men của bạn! làm tụt hết cả hứng! làm ơn kéo lên hộ cái !đm bạn mất hứng quá
  12. Phan Anh Tu

Phan Anh Tu Thành viên cấp 1

vì sao đi tù ợ :v
  13. Sky

Sky Thành viên cấp 2

Xem thông tin thím Dư để khi nào có điều kiện chôm luôn ảnh của bác ấy :))
    Võ Trần Chí thích bài viết này
  14. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Dự là ngoài đời cũng bị cả xã hội khinh bỉ, chẳng coi ra gì, nên chắc quen rồi...
    Càng ngày càng thấy giới trẻ nguy hiểm...Mà lại còn nguy hiểm theo 1 cách ngu xuẩn.
  15. Silent

Silent Thành viên cấp 0

chưa kịp flame đã banned -_-
    thôi đi ra làm bài ;(
    nautiluxShenvi thích bài viết này.
  16. HSP

HSP Thành viên cấp 4

hình như bác chơi vên canonier - sensor.vn a gú mẹp với sơn phải hem ta , e thấy để avt quen quen :D
  17. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

vừa vào cái web đó rồi. nhiều bài bên mình được copy qua đó quá. cũng hay, giờ mọi người để chữ ký to vào, chèn thêm địa chỉ 4rum mình đi. tự nhiên có ng PR miễn phí
  18. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

cho xin link web bạn ơi :)) đăng ký mem bờ cái
  19. Hoang Luxius

Hoang Luxius Thành viên cấp 2

À thành phần Trẻ trâu chó ấy mà, chửi chi phí nước bọt.
  20. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thương bố mẹ đẻ ra thằng con như này, chắc là đặt nhiều niềm tin hi vọng vào nó lắm... huhu ToT

Ủng hộ diễn đàn