Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xăm trổ đầy mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hoàng PRD, 7/6/13.

Lượt xem: 4,552

1. Hoàng PRD Thành viên cấp 3

Tình hình là e hay thêm mấy cái hình xăm cho mấy thằng bạn cho chúng nó có cái avt mới úp facebook,tự nhiên hôm nay e thấy chán chán, ngồi nghịch túy... gọi là có tí xăm trổ,,, tay nghề còn non kém, các bác gạch đá đáp vào nhà em nhẹ nhàng thôi nhóe :* :* .. chỉ giáo để e tiến bộ .hê;;)
    ---Có và chỉ cần 2 cái stock thôi.. đặt cái đt, hẹn giờ cho nó chụp :))...Brush hình xăm nữa..

ĐÂY Ạ :

STOCK:

Turn 2 :... Không cần những ống đầu L viền đỏ, Sát thủ chụp đêm như canon 85f 1.2L hay một vài ống khác ( Cơ bản là e được chụp chêm ống 85 này mấy lần rồi nên mê mẩn nó luôn @-) ),,, chỉ cần 1 con điện thoại tầm 8MP cùng 1 chút ít võ vẽ photoshop là có ngay đc mấy bức hình vô cùng ảo diệu ạ :))

STOCK :

...
    nothing4ever90, Đinh Tùng, pitlamgi4 người khác thích bài viết này.
  2. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

so kool, xăm = ps sao pác?

3. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

:)), chuẩn rồi đó bác :v.... cũng chưa đc giống lắm nhưng cơ bản là là up face cũng lừa đc khối đứa :))
  4. Hoàng PRD

E vừa bổ sung nốt 2 cái nữa rồi, các thánh cho e tí bê tông :))
  5. LeeFly

LeeFly Thành viên cấp 2

ở pic 1, xăm ở cánh tay trái của Mod là gần chuẩn nhất :))
  6. Hoàng PRD

e cũng thấy thế :)
  7. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

Tấm đầu nhìn cái cánh tay xăm hình hoa thì chuẩn chứ hình đầu sói vs rồng k thật lắm, 1 phần là do cách ghép 1 phần nữa là ngoài đời thật mình chưa thấy ai xăm vị trí như thế cả
  8. nguyen_antu

Bớt giỡn, Ps chưa làm mềm biên còn sắc cạnh, lộ quá, chất ảnh đt ko mượt, ánh sáng nhìn giả
  9. Hoàng PRD

E cứ thấy chỗ nào trống thì đắp vào thôi :">,,, sẽ rút kinh ngiệm :)
  10. Hoàng PRD

nguyen_antu ...:)....Giỡn là sao.... đấy là 1 phần ý kiến riêng e...Vậy bác có thể làm gì hơn khi tự chụp tự phối sáng = 1 cái đt khác hay đèn pin,, đt thì để chế độ chụp hẹn giờ, nói chung mọi việc đều có nhiều sai sót, cám ơn nx của bác .Còn bác có ảnh nào bá đạo thì cho e tham khảo nhé ;)
  11. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

Mình hem có ý kiến về kỹ thuật, mình chỉ mắc cười model quá =))
    mặt như phê thuốc vậy! =))
  12. Hoàng PRD

hehe,, Thằng đấy làm em đấy :)),, tự chụp tự sửa :)),, khó nhất đoạn chụp,,,
  13. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

ọc ọc, bá đạo rồi
    Hoàng PRD thích bài viết này
  14. jerry69

jerry69 Thành viên cấp 2

đẹp đó chớ!
    Hoàng PRD thích bài viết này
  15. nguyen_antu

ghép thì nói là ghép, giật tít lên như là bất cần len L, ghép mà cũng đòi ra giống L
    changtraihaiduong thích bài viết này
  16. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

đẹp đó
  17. Hoàng PRD

nguyen_antu ,, Vậy b làm thử t coi đi.. đấy là ý kiến cá nhân. cho 1 số bức ảnh được gọi là ghép...vì riêng cái phông nền, chụp = 5d m2 và 85L... không có đk ,e chỉ làm đc thế thôi.. còn không thích, thì không cần cmt kiểu đá nhau thế đâu, mất quan điểm...làm đc hãy nói .:))
  18. Hoàng PRD

Quangdung0609... dạ trình e vẫn còi,, hôm qua cài lại win.. phải cài lại toàn bộ ứng dụng,, mấy cái plug-in mất hết, lại mò mày tìm lại,, cuối cùng cũng xong, test luôn.. :).. tks bác :)
  19. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Bác xài cs mấy. Bác có plug in neat image cho cs6 ko. mình cài bản 7.0 toàn bị lỗi dùng đc có 1 lần
  20. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

c ới, mấy dòng chữ trong ảnh thứ 2 của phần Turn 2 có nghĩa là gì vậy?
    :D

Ủng hộ diễn đàn