Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xăm trổ đầy mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hoàng PRD, 7/6/13.

Lượt xem: 4,552

1. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

Quangdung0609.. Mình thấy nhiều người xài Neat quá, cũng cài rồi nhưng không đc :(..... Thôi đành dùng Portrait professional studio v10.9.5 vậy.. cái này dùng cũng bá đạo lắm :)). dễ dùng...có thể chạy độc lập hoặc chạy như 1 pug-in trong cs.. Mình dùng C3s3 , Cs6,...Nhưng hay dùng Cs3.. cho nhẹ máy, máy hơi đuối,, chạy 6 mà dùng nhều layer đến đoạn chạy plug-in hay Knoll light là lâu lắm @@
  2. Hoàng PRD

nhtra... cái đó ý ạ :D "Câu hỏi không phải là liệu bạn có sẵn sàng chết vì bạn mình không, mà là bạn có người bạn nào đáng để mình chết không? " ---> google translate :">
  3. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

chán nhờ, tg k trả lời đc :D
    cho t cái chữ đấy ở phông chữ của Hàn Quốc đi c.
  4. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Tay thật quá ak.
    Vỗ tay cho chủ topic nhé :)
  5. Hoàng PRD

Chen SirO...tks bác nhé, trình e vẫn còi mà,, mình cứ học hỏi dần dần sẽ làm đc .hiiiiiiiiiiiiii :">
    Chen SirO thích bài viết này
  6. Hoàng PRD

nhtra.. để lại cho e cái gmail.. e gửi bộ font cho .. bác thích cái text kia thì copy đoạn e viết tiếng việt lên google translate sang tiếng hàn rồi quay về Ps post vào là đc .:"> :))
  7. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

èo, thế k đc. bác đùa, em ở lại bác đi. BAI BAI!:D
  8. Hoàng PRD

mình dow bộ font ý 7-8 kiểu sao ý,,, không nhớ tên,, nhưng giải nén rồi install... vào ps.. bộ font này nó ở cuối ý,, thích kiểu gì cũng đc, :).... chứ h gửi y nguyên như kia thì là tn ,,e ko hiểu ý bác ?
  9. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

í bác là bác k hành em nữa, TV em cũng k hiểu à?:D
    ôi, t đang hiểu c k hiểu cái gì đấy, nhưng đời nào t làm cho nó dễ hiểu, he he!
    mã hóa đê, Chào mừng đến vs Đại Học Mật Mã:D

Ủng hộ diễn đàn