Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xe - Xe Siêu Sang - Siêu Xe ở TP. HCM

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi MI6, 27/12/12.

Lượt xem: 3,457

1. MI6 Mới đăng kí

Làm ninja đã lâu, nay em up những "tác phẩm" của em suốt thời gian qua; cũng không có gì đặc sắc hết vì em không có qua chỉnh sửa Photoshop gì cả, có gì anh chị có kinh nghiệm chụp xe và chỉnh sửa ảnh xe vào tư vấn thêm cho em để những tấm hình này thêm hoàn thiện ạh :D

Đầu tiên là "ông hoàng tốc độ" Bugatti Veyron 16.4 duy nhất ở Việt Nam \m/\m/\m/

Tiếp theo là Lamborghini Aventador LP700-4
    [​IMG][​IMG]

Lamborghini Murcielago Super Veloce LP670-4 SV duy nhất tại Việt Nam luôn :P

Murcielago bản thường
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Lamborghini Gallardo SE

Maybach Zeppelin 62S

Mercedes - Benz SLS AMG

[cont]

...
  2. Nam Nguyễn

Nam Nguyễn Thành viên cấp 1

em cũng khoái chụp xe
    cơ bản thì em chụp không bằng bác ạ ~X(
  3. MI6

MI6 Mới đăng kí

Hehe, cái đó cũng hên xui, đâu phải lúc nào chủ siêu xe cũng mang xe ra đâu, chủ yếu sợ người đời GATO dị nghị :-<

Sẽ up thêm, các anh chị có kinh nghiệm chỉnh sửa hình ảnh về xe vào giúp mình với :D
  4. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

Mấy xe này đi ra ngoài đường chắc phải có 1 đoàn Vệ Sĩ chạy theo để bảo vệ quá =))=))=))

Mình thích con này nhưng mà đến mơ cũng chưa dám nghĩ tới =))=))=))

5. HSP

HSP Thành viên cấp 4

ước mơ cũng chỉ là giấc mơ :))
    đến dân chơi cũng phải sợ thuế ở vn nói chi đại gia ả rập :)) toàn biển ngoại giao :D
  6. Sơn Râu

Sơn Râu Thành viên cấp 2

Đây đâu phải là 4rum Autopro đâu :(
  7. MI6

MI6 Mới đăng kí

Ặc ặc, thì em post ảnh hỏi thử có anh chị nào chuyên về khoản xử lý ảnh xe làm sao cho ảnh đẹp hơn ko, chứ em cũng tham gia nhiều diễn đàn hunter xe trên fb mà :))

Hình như diễn đàn mình ko hứng thú vs đề tài này lắm :-<
    Sơn Râu thích bài viết này
  8. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

xe đẹp :x em cũng có :> martin @ :))
  9. Sơn Râu

Sơn Râu Thành viên cấp 2

Trêu tí thôi
  10. boque97

boque97 Thành viên cấp 1

Giấc mơ cũng chỉ là mơ mà thôi :((

Ủng hộ diễn đàn