Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xem ai tương tác với Facebook của bạn nhiều nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi photokey, 4/3/13.

Lượt xem: 267,707

1. photokey

photokey Thành viên cấp 3

Mình chưa kiểm tra, nhưng hồi trc làm cái tương tự bên Google thì kết quả lại khác, nguyên nhân là do nhiều server, nên mình nghĩ facebook cũng thế O:-)
  2. hoangnn

hoangnn Mới đăng kí

:)
    =====
    Thực ra dùng cụm từ "tương tác với facebook của bạn" nó không chính xác lắm :) Mình view source code và thấy rằng đây chính xác là Top những người bạn chat nhiều nhất với họ ;)

Laokame, Ét Đi, nkhanh2295 người khác thích bài viết này.
  3. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Mình nói thím cmt bên trên mình í, chắc lần sau cứ quote quá @@
    photokey thích bài viết này
  4. photokey

giờ mới để ý, chuẩn đấy :D
  5. photokey

:D
  6. photokey

sao không edit đc bài để mình ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn hoangnn nhỉ
  7. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Mới tìm lại thử trên google, nói chung là cũng chưa chắc lắm. Hình như nó còn bao gồm nhiều yếu tố khác ... vì có thằng nói là có đứa nằm trong top 5 của nó mà nó lại hiếm khi chat. Hoặc nhờ đứa khác vào profile nó refresh liên tục nhưng thứ hạng không tăng mà lại tụt. Thằng khác lại nói là sắp xếp dựa vào mức tương tác giữa mình với người kia hoặc là dựa vào công thức gì đó để sắp xếp thứ tự hiển thị id ở khung chat. :-?
  8. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Mới đọc tit tưởng lại là lừa đảo như cái vụ add friend vô group :)
  9. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Mới test, các kết quả thứ 1 đến thứ 6 thì rất chính xác nhưng kết quả thứ 3 là một đứa bạn rất ít khi chat với mình, nhưng so với mấy đứa khác thì nó on Face ít nhất, có lẽ nào sai ?[-(
  10. DungDuong91

DungDuong91 Thành viên cấp 1

Chuẩn thật :D
  11. photokey

chắc tại nó hay vào xem trộm facebook b :D
  12. nguyễn anh tú

nguyễn anh tú Thành viên cấp 2

check mới bik mình đéo tương tác vs con nào cả :(((((((((((((((((((((((((
  13. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

" Nêu như bạn thấy mình ít khi chat, ít cmt, nói chung là ít tương tác với ai đó mà nằm trong top ten chứng tỏ là người đó vào face mình nhiều"
    =)) chết mịe ....... trong top5 đứa đầu tiên là 5 đứa chưa hề chat hay cmt cái gì vs nhau =)) trong đó còn có đứa ko biết cả mặt mũi nó ngoài đời ntn nữa :))và 1 thằng con trai =)) tàn cmn đời rồi gay sao ....
  14. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

thuộc tính này mà nhỉ? nó random thôi
  15. trunglevis

trunglevis Thành viên cấp 2

không phải, sai rồi, đấy là nick vừa mới chát với mình ( lần cuối cùng ) vừa add 1 thằng bạn lúc chiều, chat vs nó cuối cùng luôn, thấy nó đầu danh sách ID
    1 person likes this.
  16. Kiến Hâu

Kiến Hâu Thành viên cấp 1

Thấy chữ ChatFriendlist hông trời. cứ đi hù trẻ nhỏ. :D
  17. TiAnO

TiAnO Mới đăng kí

đứng đầu là người hay chat vs mình nhất :D
  18. Điếu Đơn Độc

Điếu Đơn Độc Thành viên cấp 2

em với người đấy toàn chat trên yh!
    fb cũng chả like or cmt mấy
    mà người đấy đứng đầu mới sợ :|
    nên em nghĩ chắc cũng không liên quan đến Chat lắm đâu ợ :))
    secret.mfml thích bài viết này
  19. vuaphahoai88

vuaphahoai88 Thành viên cấp 1

Chả cần biết nó theo công thức gì. Chỉ cần biết người đứng đầu trong top 10 của mình là người mình mong đợi nhất =))
    skyicy, Hà Ckii, jackrudo1 người khác thích bài viết này.
  20. Syter

Syter Thành viên cấp 2

Cảm ơn thớt nhé, vì cái này mà tớ biết "người chưa dám nói yêu" cũng đang theo dõi tớ nhiều nhất :3
    jackrudoChristmas thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn