Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xem ai tương tác với Facebook của bạn nhiều nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi photokey, 4/3/13.

Lượt xem: 267,703

1. Any

Any Mới đăng kí

Các bác bị troll hết rồi.
    Initial chat friendlist là những người chat gần đây nhất vs mình đó, top 1 là người mà vừa chat vs mình xong :D.
    Em mới thử ở 2 cái acc của em thấy đúng theo thứ tự những người vừa mới chat vs mình cho đến lùi xa dần. Các bác test confirm nhá
  2. dragonstk21

dragonstk21 Mới đăng kí

cái này tính cả tương tác của mình lên người khác mà :D, cái này chỉ là từ cái list chat ra thôi :D
  3. TraNH0L

TraNH0L Mới đăng kí

Cái top này hình như facebook dùng để hiện những ai mình hay tương tác lên đầu list chat (danh sách để chọn người muốn chat bên phải ấy), những người ít hơn sẽ để vào dưới mục more friend :D
    Laokame thích bài viết này
  4. Cubb

Cubb Thành viên cấp 1

hay wá mợi :)))) nhưng có bác nào biết là cái này theo dõi trong một khoảng thời gian nào ko? ví dụ list này là trong 1 tuần hoặc 1 tháng
  5. Nguyenbaovinh1992

Nguyenbaovinh1992 Mới đăng kí

Hay thật... thanks chủ thớt...

Có người ko nt, ko cmt gì nhiều, thế mà list top... =))
  6. Dân Tài

Dân Tài Mới đăng kí

có cách nhanh hơn nè... để invisble trong chat face... nhìn thấy những nick hiện ra là tương tác nhiều ak :)).. chỉ khác là nó sắp xếp theo thứ tự chữ cái thôi ;))
  7. Thắng Hoàng

Thắng Hoàng Thành viên cấp 2

thứ 1 của mình rất ít khi chat , tương tác cm ... cũng không phải nhiều chỉ có hay vào mình soi wall thôi :)))
    còn thứ 2 là gấu dc 2 tuần chat liên tục hà hà
  8. rudting

rudting Mới đăng kí

Cái này là danh sách Chat mà mọi người, để ý xíu thì tên mấy người này trùng với tên bên cột phải trang cá nhân của mình, người nào càng không quen thì càng ở dưới :)
  9. livikay2000

livikay2000 Mới đăng kí

chuẩn không cần chỉnh!
  10. Pix

Pix Thành viên cấp 1

Đã test thử và thấy dư lày: top những người đầu tiên là những người mình chat trên fb nhiều nhất. Nhưng người đầu tiên thì lâu rồi ko chat (tầm 1 tháng rồi), nên dự là cái này thống kê trong thời gian dài hơn 1 tháng.
  11. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Chã hiểu nổi luôn :|
    Đứng đầu là nhỏ e nuôi, thứ 2 là 1 nhỏ trong khoa, thứ 3-4-5-6-7 toàn là gái 8-}
    Thằng bạn thân hay chat với nó nhất lại đứng tít thứ 8 =))
    Ai giải thích hộ tớ cái :-/
  12. Anh Chàng Nhôm Nhựa

Anh Chàng Nhôm Nhựa Mới đăng kí

Chuẩn đấy ạ.
    Em có 2 cái nick. Cả 2 nick em đều không chat, không like, không vào page của 1 người. Vậy mà lúc tìm thì lại thấy người đó trong top. :)
  13. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Dự là có nhiều bạn chết với gấu sau vụ này :v =))
  14. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Nói chung là xem cho vui, không nên tin 100% :3 :3
  15. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

Theo mình thì "tương tác" là cả 2 bên cùng "tương tác" lẫn nhau nhiều thì đứng đầu top. Cả về chat hay cmt, like và vào trang profile của người kia. Bạn vào trang của người kia nhiều nhất thì sẽ người kia sẽ đứng top và ngược lại. ^^
  16. photokey

photokey Thành viên cấp 3

100% nhưng 90% thì tin đấy, dù sao đây cũng là cách tính của Facebook, vì cách này tra mã nguồn mà;)
  17. luanvkhp

luanvkhp Thành viên cấp 1

cái này hay quó :D
  18. Zet

Zet Thành viên cấp 1

liệu có sao không nhể:-?
  19. pitlamgi

pitlamgi Banned

Thử phát nào :D
  20. pitlamgi

pitlamgi Banned

Chẳng thấy hiện số nào luôn á :|