Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xem bói Thiên Bình ngày mai 11/11/2015 chuẩn nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi quanvuttc, 10/11/15.

Lượt xem: 1,503

1. quanvuttc Mới đăng kí

tu vi 11/11/2015 Thiên Bình (23/9-23/10)

Nếu Thiên Bình không coi trọng chính mình, có thể những người khác cũng sẽ xem thường bạn. Hãy tìm cách “đánh bóng” bản thân, để khi bạn vừa bước vào phòng, người ta đã cảm nhận được khí thế thành công. Nếu đang tìm kiếm một công việc mới, đây là thời điểm tốt để bạn rải hồ sơ.

Tình cảm: 2 sao Sức khỏe: 3 sao

Sự nghiệp: 3 sao Tài chính: 4 sao

Hợp nhất với: Song Ngư

Bọ Cạp (24/10-22/11)

Hôm nay là ngày thuận lợi nhất để Bọ Cạp ươm mầm những hạt giống tốt lành cho khu vườn của mình, để rồi 6 tháng tới, thành quả bạn gặt hái được sẽ rất xứng đáng. Bạn có đang rất muốn theo học một khóa đào tạo, hay tham gia vào chuyến đi dẫn đến những cơ hội mới? Hãy tự tin đầu tư vì sự phát triển của chính mình.

Tình cảm: 4 sao Sức khỏe: 4 sao

Sự nghiệp: 2 sao Tài chính: 4 sao

...

Ủng hộ diễn đàn