Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xem "trẩu tre" phán về PTS

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Jaya, 22/3/13.

Lượt xem: 4,416

1. Jaya

Jaya Thành viên cấp 1

=> Nếu nói về kĩ thuật là vậy, còn nói về sinh đôi thì he he. Ở đây là diễn đàn về PTS mà ^^
  2. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

không ai cấm các bạn ns gì. nhưng hãy ns cho đúng nghĩa nhé, sao h cứ thấy động tí là trẻ trâu là sao nhỉ. haizz
  3. Ảnh của bác chủ thớt cũng ảo nên e nó mới nhận xét như vậy =)))
  4. kun.mutd

kun.mutd Thành viên cấp 2

thiện tai thiện tai, thật giả lẫn lộn. chắc cũng k dám nói :)
  5. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

chụp thì nói chụp, ghép thì nói ghép. Mấy ai biết chụp phơi khó thế lào :)) cứ nói vác máy + tripod là chụp đc thì em cũng chào thua^:)^ :D. Ảnh đẹp đó bác :D
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Trên Zing e suốt ngày =)).
  7. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

Ừ mình nghĩ đó là hình PTS , ảo mà :3 :3 :3
  8. Quick

Quick Thành viên cấp 2

Thớt ghép lộ thế, nhìn cái biết ngay là ảnh ghép.
  9. Jaya

Jaya Thành viên cấp 1

Lại thêm một em nữa, làm ơn đọc hộ tôi dòng chữ và cả link file ảnh gốc nhé "Quick"
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Nhìn là biết pts blend màu rồi >:) nhìn ảo thế thì nó phán là ghép đương nhiên đúng rồi, nếu bác chủ thớt ko nói thật trong topic, cứ thử chỉ post mỗi hình rồi up lên hỏi với cái title là Đây có phải là ảnh đã qua pts ko, thì em cá là nhiều thành viên nhuần nhuyễn pts trong 4rum cũng sẽ có nói là ảnh ghép thôi chứ có gì là trẻ trâu đâu ... lại trong cái thời đại xem như là hoàng kim của pts nữa, ai biết được đâu ảnh gốc lại ảo như vậy.. mọi người cũng đừng nên tự hào :D
  11. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Hehe, nói chung thì nếu chỉ nhìn cái ảnh không thì mình cũng nghĩ là ghép :3 :3 ghép cô dâu chú rể lên cục đá rồi ghép tiếp lên nền trời :v :v
  12. Quick

Quick Thành viên cấp 2

=)) vãi thím, còn inbox mắng e, chả lẽ e lại ko hiểu là ảnh thím CHỤP =))
  13. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

nhìn sơ qua thì lắm người dễ hiểu nhầm pts thật =))
  14. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

bác để ng ta chụp ở đấy, nhỡ đá nó sụp cho phát thì chết cả đôi àh? :))
  15. NetworkBlend

Bức đấy nhìn hơi ảo nên dễ bị hiểu nhầm nhưng với bức này mà còn bị kêu pts thì các bác tính trẩu tre giờ nguy hiểm mức nào ( Hình chụp đứa em gái của mình )
  16. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

Photoshop cmnr!!!! :*
  17. NetworkBlend

Này thì photoshop
  18. Jaya

Jaya Thành viên cấp 1

=)) Đại khái là đừng vội phán, thậm chí chủ thớt đã khẳng định rồi còn thích cọ cưa. Có bác đã đưa cho link gốc xem rồi còn phán thế thì các bố nhiếp ảnh Raw bỏ cmn nghề ah?
  19. Hà Mii

Hà Mii Thành viên cấp 1

20. ank_ck

ank_ck Thành viên cấp 2

nếu là pts thật....thì sao có thể phạm một lỗi sơ đẳng như vậy?

Ủng hộ diễn đàn