Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin action chuyển hình thành tranh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi thanhtran2107, 23/2/17.

Lượt xem: 1,998

1. thanhtran2107 Mới đăng kí

Em cần làm 1 cái logo như hình bên trái thế này:
    nhưng cái phần màu đen tèm nhem đó ko biết làm thế nào. Vui lòng nhờ anh chị share giúp em action làm cái đó ạ.
    Chân thành cảm ơn.
    Nếu đăng bài có sai sót mong ad nhắc nhở và chỉnh sửa giúp e.
    Tks.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/2/17
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

A2h, hỏi rõ trước, mới làm sau, là bạn muốn từ hình bên trái, Actions ra hình bên phải hả, hay là làm hình phải, ra trở thành có mực đen tèm nhem, như bên trái ? cái nào ra đen ???, hay là làm cái khung vuông bo tròn kia ??? thỉ nói làm bo tròn đi, các bạn sẽ dễ hiểu, và chỉ bạn 1 phát làm xong, bo tròn thì hok cần chơi Actions, làm thủ công ảh !
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/2/17
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. thanhtran2107

thanhtran2107 Mới đăng kí

Không ạ, em muốn hình bên trái thôi. cái tèm nhem đó anh tranvan.muon .
    Tiện thể em hỏi luôn phần bo tròn ạ. Em biết căn bản pts thôi, nên ae thông cảm ạ.
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Xem Hình :

@thanhtran2107 Bạn down Photoshop Brush dưới này vào, chấm chấm vài nơi, lcó lớn có nhỏ tùm lum, và tèm nhem như mực !
    Mũi tên chỉ xuống, là nút down ! (khi lỡ nhấn lộn down ngay file .exe, thì bỏ, và chọn lại link down khác down dc file nén RAR hoặc Zip, thì mới down về !)
    http://brushes8.com/58363.html

download :
    http://brushes8.com/58710.html
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/2/17

Ủng hộ diễn đàn