Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin anh em file vector áo thun gia đình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Se7en2113, 23/5/18.

Lượt xem: 6,411

1. weone

weone Thành viên cấp 2

50k là quá rẻ ấy, hình làm lâu dài in ra được bao nhiêu cái áo, bao nhiêu đợt khách, vốn ban đầu phải bỏ ra rồi kiếm lại thôi.
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/5/18
    Se7en2113tranvan.muon thích bài viết này.
  2. Se7en2113

Se7en2113 Thành viên cấp 1

Ok thanks anh tranvan.muon. anh weone vấn đề là cập nhật mẫu mới liên tục 1 ngày 1 đến 2 mẫu là 100k 1 ngày nên em mới cố gắng làm em ở quê 100k là gia đình em đủ sống 1 ngày nhà 3 người. Sáng em ngồi từ 2h sáng tới 5h chiều gà quá nên ra có 10 mẫu xấu xấu:D
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. Se7en2113

Se7en2113 Thành viên cấp 1

Nói không phải kể khổ với 2 anh nhưng mà gia đình e 2 người lớn 1 trẻ em đang ở nhà thuê khó khăn lắm anh. Làm ăn không có vốn liếng gì hết máy móc thiết bị mới mua hết 30m là mượn hết 29m lãi gần 3%:D. Em tâm sự nghe chơi thôi em biết ai cũng có cái khổ của mình:D. Hổm rày 2 anh chỉ giúp em nhiều em cám ơn.:like:
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. weone

weone Thành viên cấp 2

Vấn đề ở đây là dám đầu tư thì ban đầu dám lỗ, dám thiệt.. Kinh doanh là phải thế, nghĩ cho lâu dài. Mà chất lượng ban đầu là cái quan trọng nhất, nếu chất lượng sản phẩm không tốt, khách chỉ đến 1 lần r thôi. Bọn anh có thể hộ e 1,2 lần nhưng không thể hộ mãi được, ai cũng vậy thôi, ai cũng có khó khăn của riêng mình.
    Se7en2113tranvan.muon thích bài viết này.
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@weone : Chủ thớt hok chi nỗi đâu, vì là chén cơm kiếm áo, chi tiền, là cả nhà húp cháo ấy, mình thì hok phải nghề này kiếm chén cơm, chỉ là vào đây, chém gió giải trí, nên suy nghĩ sẽ khác, mình đi ăn cơm đây ! :))
    Se7en2113 thích bài viết này
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@sonlam lighting : Hóng, hứng, vụ gì vậy ? topic cần vẽ vector, bạn muốn ai vẽ, thì nói, hok cần "héng" ! :))

Nếu muốn học A.I thì qua bên TUT , lùi ra ngoài kia 1 trang, là có TUT hết trơn òi. :))

Ủng hộ diễn đàn