Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin anh em làm lại cái logo cho nét

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Pain Thiên Đạo, 19/4/16.

Lượt xem: 1,603

1. Pain Thiên Đạo Mới đăng kí

30/4 tới đây là kỷ niệm 20 năm thành lập trường em ạ. Nhưng tìm mãi không có cái logo nào của trường cho nét. Mong các anh em giúp đỡ. Size hiện tại nó rất nhỏ và mờ ạ. Trường em là Trường THPT Chuyên Võ Nguyên Giáp. [​IMG]

...
  2. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Do bạn là khối nhà trường nên mình sẽ giúp đỡ. Chờ mình 30' để vẽ lại :)
    Pain Thiên Đạo thích bài viết này
  3. Pain Thiên Đạo

Pain Thiên Đạo Mới đăng kí

Vâng, cám ơn bạn #2 trước nhé :D
  4. Specialkid

3000px luôn nhé :)
    wangsakerPain Thiên Đạo thích bài viết này.
  5. Pain Thiên Đạo

Không biết hậu tạ bạn thế nào đây, bạn giúp mình thêm tí nữa được không, chỉnh màu vàng xanh cho giống cái hình gốc í ạ :D
  6. Specialkid

Khỏi khách sáo bạn ơi, mình nói rồi giúp đỡ khối nhà trường thôi :) Chứ tư nhân là $ đi trước :3
    wangsakerPain Thiên Đạo thích bài viết này.
  7. Pain Thiên Đạo

Cảm ơn bạn nhiều nhé :like:. Cho hỏi tên bạn để ghi nguồn ạ. mình không muốn up mà ghi nguồn lung tung được :D
  8. Specialkid

Ê, cái này ko phải mình thiết kế. Bạn ghi nguồn tên mình hóa ra mình là tên đạo chích à : )))))
  9. Pain Thiên Đạo

Là người phục chế ảnh chứ. thôi cám ơn lần nữa nhé =))

Ủng hộ diễn đàn