Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin anh em tư vấn giúp mua tivi Ti vi Sharp LC-40LE380X

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ngoduan09, 13/8/17.

Lượt xem: 1,592

1. ngoduan09 Mới đăng kí

Xin chào anh em !
    Mình đang định mua tivi trên và có 1 vài điều không rõ mong anh em ai thạo giúp mình với. Mình cũng lên mạng tìm hiểu thì thấy những người dùng rồi nói là hình ảnh với âm thanh tốt nhưng không biết khoản vào mạng (youtube, lướt web) có ổn không hay là lag đơ, và nếu bị lag đơ thì là do tivi hay là do tốc độ mạng chậm. Mình nên mua thêm đầu thu gì để được xem nhiều kênh hơn và có nên mua online ở HC không.

Nói chung mình gà mờ về khoản này lắm nên rất mong anh em tư vấn nhiệt tình với ạ...!

hc .com.vn/dien-tu/ti-vi/ti-vi-led-smart/ti-vi-sharp-lc-40le380x.html
    -Gía lúc nãy mình gọi lên tổng đài HC là 6tr990 được tặng thêm cái phiếu mua hàng 300k và nồi cơm điện trị giá 500k, nồi cơm nếu không lấy sẽ đươc trừ đi còn phiếu thì dùng cho lần mua hàng sau..

...
  2. ngoduan09

ngoduan09 Mới đăng kí

hc .com.vn/dien-tu/ti-vi/ti-vi-led-smart/ti-vi-sharp-lc-40le380x.html
  3. satmythuathd

satmythuathd Thành viên cấp 1

Tivi thì trước giờ mình chỉ mua tivi samsung thôi, dùng bền và ổn định, màu sắc cũng chân thực
    ngoduan09 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn