Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin bản Ai cc portable

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi chuối_Yellow, 23/1/15.

Lượt xem: 2,302

1. chuối_Yellow Thành viên cấp 2

Như tiêu đề mình muốn tìm 1 bản cc portable chuẩn ~~ Đã search trong 4rum nhưng thấy report lỗi font vs win. Các bác có bản hịn thì share cho mình với. Thank you <3

...
  2. chuối_Yellow

chuối_Yellow Thành viên cấp 2

3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Portable thì rất nhiều lỗi phát sinh một cách lung tung. Vì thế mình khuyên thớt nên dùng bản CC Full của 2013 cũng đc. Ko thì cứ dùng CS6 đi, nếu máy ko phải loại cùi lắm thì cứ dùng bản full cho nó ổn định. Tuy có hơi nặng nhưng ít xảy ra lỗi hơn.
  4. chuối_Yellow

• :( t down về bản full nhưng hok có cờ rắc đc. Chỉ giúp mình cờ rắc nào hịn k
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Trong box Download của Illustrator có một số topic bản full đó. Download về cài đặt và cờ rắc như hướng dẫn là xong thôi. cờ rắc là phải ngắt kết nối internet rồi hãy cờ rắc.
  6. chuối_Yellow

ok thanks. để m thử lại :D

Ủng hộ diễn đàn