Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin bản Photoshop CS6 Tiếng Việt

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi newbie1234, 7/9/13.

Lượt xem: 19,238

1. newbie1234 Banned

Như đã nói trên , em muốn xin bản PTS CS6 Tiếng Việt .
    Mong cao thủ nào có cho em xin , em cám ơn .
    p/s: tại em không biết tiếng Anh. :(( khổ quá đi thôi .
    Mong được giúp đỡ .

...
  2. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Tiếng việt có cả bản việt hóa à @@!
    newbie1234 thích bài viết này
  3. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Thay vì đợi bạn nên tìm tài liệu để tự học
    Việc Việt hoá 1 soft nặng như vậy gần như là không thể ^:)^
  4. newbie1234

newbie1234 Banned

:( em đang xin xỏ mà bác.

5. newbie1234

newbie1234 Banned

6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Radium ko VH được ko phải do nặng đâu, cách đây 3~4 năm cũng đã có 1 nhóm có ý tưởng VH rồi, cũng có 1 thớt sôi nổi về vấn đề này mình đọc hình như ở bên yeudohoa thì phải, hay ở đâu đấy mà ko nhớ... nghe bảo cái này cực khó VH, cái kiểu bọn adobe nó mã hóa ngôn ngữ kiểu gì gì ấy, mình chỉ biết là cực khó thôi...
    Thử nghĩ xem, nếu do nặng thì tại sao mấy phần mềm khác của adobe họ ko VH, đại loại như adobe audition đó :v
    Radium thích bài viết này
  7. Trần Nghĩa

Trần Nghĩa Thành viên cấp 2

newbie1234 đặt cái tên đã thấy ảo rồi, còn xin CS6 Việt Hóa >:P
  8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

chủ thớt còn trẻ, đời còn dài, học tiếng anh đi
  9. newbie1234

newbie1234 Banned

Nói thật là em dốt Tiếng Anh nên mới cần Tiếng việt để tự mò mẫm. :(
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Lúc mình mới học cũng như bạn này, mình hiểu được những người mới học thì cần tìm hiểu cái gì trước, mình cũng có dự định làm 1 tut = video hướng dẫn, ý định khá lâu rồi mà chưa có thời gian.. thật ra ở trên google các bài hướng dẫn tràn lan, nhưng đa số đều nói lý thuyết về công cụ dài dòng và đọc rất khó cho vào não, mà ko có thao tác thực hiện cái công cụ đấy sức mạnh nó như nào..
    đại loại như lasso tool đi, nếu đọc lý thuyết thì ta biết nó để tạo vùng chọn, nhưng tạo vùng chọn xong thì để làm gì, ứng dụng vào những cái gì, họ ko có hướng dẫn = hành động cụ thể, hồi mới học quả thật chỉ muốn bỏ, và mình cũng đã google bản TV =)) kết quả có lẽ là ko bao giờ có thì phải, có thì cũng tỷ tỷ năm nữa.
    Radium thích bài viết này
  11. npbaodat

npbaodat Thành viên cấp 1

cách biết tiếng Anh "chuyên dụng" tốt nhất là dùng các phần mềm ko Việt hóa đó thím à :D
  12. newbie1234

newbie1234 Banned

:P
    vậy là không có rồi . :( haizz
    Chương trình này nhìn vào rắc rối quá :(
  13. Đoilơ ViệtDesigner

Giờ mà có pro VH được thì cũng chả nên dùng, vì hướng dẫn trên mạng toàn tiếng anh, học kiểu gì =))
  14. newbie1234

newbie1234 Banned

có những người như em dùng :-?
    xem tiếng anh ứ hiểu.
    anh zai làm đi. :)
    NamHoang thích bài viết này
  15. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Làm quái gì có Ps Tiếng Việt
  16. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

Nói đơn giãn VN mình ko viết nổi 1 CT.ma bạn đời VH cs6 thì chờ 50nam hay 100 nừa", cái chính ko khó với bạn đâu làm nhiều thì quen tay thôi..làm pst nhiều năm có biết tiếng anh gì đâu, mình biết nó là công cụ để làm gì... mà muốn nói ra sơ ko chuẩn nên ko dám nói thôi. trên dd có nhiều thứ để học từ căn bản dến nâng cao... quan trong mình có chịu hoc hay ko....chứ dừng nói CT rắc rối
  17. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Có 1 câu hỏi ngoài lề là làm sao quote lại bài viết nhỉ? :-?
    Đồng ý với Đoilơ, mình cũng mới học pts thôi, chả biết đường nào mà lần. :|
  18. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

và ghét nhất cái thể loại như bạn khong chiu học.đăng ký nick vào nhờ vả rồi bay đi mất tiêu
    "niếu những người me PTS ko ai hỏi những câu như bạn vừa hỏi dâu"
  19. newbie1234

newbie1234 Banned

:( Em chẳng hiểu sao lại không được quote
  20. quocnc

quocnc Thành viên cấp 1

chắc máy tính bạn dùng win bản việt hóa nhỉ. nếu thế thì mình chịu bạn rồi :))

Ủng hộ diễn đàn