Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin các anh ở diễn đàn vietdesigner giúp em hoàn thành bản vẽ này ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi kiko39, 21/4/14.

Lượt xem: 2,658

1. kiko39 Mới đăng kí

Hiện tại là em có 1 dự án nho nhỏ, phải cần 1 bản vẽ 3D để thực hiện. Em thì chỉ biết vẽ cad 2d chứ trình chưa tới cad 3d hay 3dmax. Anh nào có thể giúp em đc em xin cám ơn và hậu tạ. đây là mẫu em cần lên bản vẽ đây ạ

Có thể em đã sai phạm nội quy, nhưng vì em đang rất quyết tâm với dự án nhỏ nhoi này nên em đành mạo muội nhờ các anh trong diễn đàn.

...
  2. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

Ý bạn là vẽ cái nón đó bằng 3d hả.
  3. kiko39

kiko39 Mới đăng kí

Mình muốn vẽ cái vây cá mập trên cái nón đó ạ
  4. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

không rõ ý bạn lắm, tiện đang model nón thì mình làm luôn
  5. hantiun

hantiun Thành viên cấp 2

Mình khuyên bạn nên bỏ dự án này đi, đóng làm super thì dk chứ bảo mũ bảo hiểm có vây vậy có ngày chết mình chết người chả chơi :D
    howto17477 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn