Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin các bác giúp em fix lỗi cho bộ Adoble này!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi quancntt2004, 25/12/13.

Lượt xem: 1,948

1. quancntt2004 Mới đăng kí

Em tìm mà không fix được lỗi này. Xin các bác chỉ giáo thêm. Em cám ơn nhiều

...
  2. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

bác mới cài lại win à
    thông báo nó bảo cài đặt lại kìa :D
  3. quancntt2004

quancntt2004 Mới đăng kí

Nếu mình bấm OK là nó chạy bình thường ah.
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nó báo thiếu file chứ cần gì cài lại win hả #2 =.= Đúng rồi đó thớt, nó báo lỗi nhưng nhấn ok vẫn chạy bình thường chứ không có sao hết. Lên Google tìm file CoreFoundation_v11x64.dll down xong rồi ném vào thư mục của nó là xong, từ đó hết lỗi. Mình cũng từng bị giống thớt nhưng nó là thiếu file onOneToolbox2.dll chứ ko phải như thớt nhưng cùng một lỗi tương tự :D
    Tý Ngáo, Hà Bơquancntt2004 thích bài viết này.
  5. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

thì đọc thấy nó kêu reinstalling the program =))
  6. quancntt2004

quancntt2004 Mới đăng kí

Bỏ vào đúng thư mục "C:\Windows\System32\" mà nó vẫn cứ báo lỗi suốt, không ăn thua gì. Em có sử dụng phần mềm "Dll-Files.com Fixer" báo thành công. Khởi động cũng như cũ, còn bác nào cao tay hơn giúp em với. Cài lại 1 lần cực quá các bác ơi!
  7. Quang_Huynh201

Quang_Huynh201 Thành viên cấp 1

bình thì bấm ok đó bạn....cái này chắc tại máy
  8. hieuchelsea1610

hieuchelsea1610 Thành viên cấp 1

Do cái tên folder plugin đó bạn
    VD:
    C:\Program Files\Adobe\Adobe Illustrator CS6 (64 Bit)\Plug-ins
    Và...
    C:\Program Files (x86)\Adobe\Adobe Illustrator CS6\Plug-ins
    Bạn thử tìm xem các thư mục program files của bạn có đồng nhất với thư mục bạn cài đặt chương trình ko
  9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

hahahahaha trời cứu. bị chém flie rùi bạn l

Ủng hộ diễn đàn