Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin các bạn một số mẫu thiệp cưới photoshop hiện đại

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi anta305, 14/4/14.

Lượt xem: 3,796

1. anta305 Mới đăng kí

Hiện tại mình đang chuẩn bị in thiệp cưới để chuẩn bị cho đám cưới
    Thiệp cưới thì mình thấy bên printopia khá đẹp nhưng mà mắc quá
    bạn nào có file PSD thiệp cưới kiểu của printopia k cho mình xin với
    XIn chân thành cảm ơn

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Bạn phải chọn mẫu đưa lên xem thử, các bạn sẽ tìm kiếm dùm bạn, đa số là cửa hàng in thiệp cung cấp giấy phong bì, đã có sẵn hoa văn chìm, rất đẹp, và nền màu của thiệp, và cho mẫu xem thử, mẫu cửa hàng, đa số là đẹp hơn online rất nhiều, họ sẽ giấu kín, vì kinh doanh, hok có lòi ra online chổ này đâu, cửa hàng tự gõ chữ phần Nhà Trai, Nhà Gái theo font riêng, và họ có Cataloge cho bạn xem mẫu thiệp, chỗ nào hok cho xem Cataloge, thì bạn đi cửa hàng in kế bên, nên tốt nhất là bạn đến cửa hàng in thiệp card visit, chọn mẫu đẹp hơn. Bạn ở tỉnh thành nào ? các bạn sẽ cho bạn địa chỉ cửa hàng in thiệp cưới.
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/4/14
  3. anta305

anta305 Mới đăng kí

Mình ở hn bạn ạ
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn