Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin các pro giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi xienthung, 28/2/21.

Lượt xem: 4,097

1. xienthung Mới đăng kí

Mình sử dụng theme Flatsome. Hiện mình bị lỗi không hiển thị nút thêm sản phẩm cũng như mua hàng trong trang sản phẩm. Mình không biết chỉnh ở đâu, bác nào biết hỗ trợ em phát

...
  2. s6atthu123

s6atthu123 Thành viên cấp 1

https://www.facebook.com/CGWorldVN/posts/100810525409688
    [​IMG]Chào mọi người... Sau nhiều năm thì mình có sưu tầm được rất nhiều tài liệu, khóa học về nghề thiết kế, cgi từ nước ngoài...Rất nhiều khóa giá trị cả ngàn $ là bình thường.
    [​IMG]Có thể nhiều khóa học bạn có thể tìm kiếm trên mạng nhưng ở đây mình đảm bảo sẽ có những khóa học như vậy và bên cạnh đó sẽ có những khóa bạn không bao giờ tìm thấy được bên ngoài nếu không biết cách.
    [​IMG]Nhưng không cần phiền phức như vậy. Chỉ với số tiền nhỏ hàng tháng, chỉ tương đương với với 1 cốc trà sữa mình sẽ làm tất cả những việc khó khăn đó thay bạn. Việc của bạn chỉ cần học hỏi và phát triển kỹ năng của mình...
    [​IMG]Điều đặc biệt... tất cả những khóa học bằng tiếng anh mình sẽ kèm theo phụ đề tiếng việt cho các bạn ( tuy chỉ là phụ đề thô vì sử dụng google translate nhưng cũng đủ để các bạn hiểu ). Điều trở ngại cho nhiều bạn không giỏi tiếng anh.
    [​IMG]Các khóa học bao gồm:
    [​IMG]Photoshop
    [​IMG]AI
    [​IMG]Premier
    [​IMG]AE
    [​IMG]C4d
    [​IMG]Maya
    [​IMG]Blender
    [​IMG]Houdini
    [​IMG]Zbrush
    [​IMG]Painting/Drawing
    [​IMG]Photography
    [​IMG]Videography
    [​IMG]... Vì tất cả những thứ bạn yêu cầu mình cũng có thể tìm giúp bạn.
    [​IMG]Chỉ với 30k/1 tháng ->đóng 2 tháng 1 lần chỉ còn 50k
    Sau khi giao dịch hoàn tất mình sẽ add mọi người vào gr telegram private để update những thứ mình up lên hàng ngày nhé...
    INBOX NGAY
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn