Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin các pro tách xoá hình giúp ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi lala789, 9/4/14.

Lượt xem: 2,037

1. lala789 Mới đăng kí

xin ai đó tách và xoá hình người đeo cặp đen trắng ra khỏi 2 bức ảnh giúp em với. em xin cảm ơn rất nhiều ạ :D
    chả là em thử xoá sửa bằng clone stamp tool nhưng trình còi ai cũng nhận ra chỗ bôi sửa :))
    [​IMG] [​IMG]

Em xin lỗi có sai sót up thiếu ảnh cuối, xin mọi người giúp đỡ ạ. vẫn tách xoá người thôi ạ.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/4/14
  2. truonggiang87

truonggiang87 Thành viên cấp 2

Chẳng hiểu bạn nhờ xoá hình này để làm gì - cơ mà bạn muốn thì mình xoá giúp - đang bị sốt nên không đi chơi lễ được - nằm ôm máy nên rảnh rỗi lém lém . Hơi lem nhem tí mong bạn thông cảm...
    viet1410, lala789santazero1 thích bài viết này.
  3. ttptcva3

ttptcva3 Thành viên cấp 2

Nhìn ô tô #2 mới thế :D
    truonggiang87santazero1 thích bài viết này.
  4. lala789

lala789 Mới đăng kí

dạ em cảm ơn nhiều lắm ạ : D trông thế này lừa tình ngon lành rồi : D số là em đang định ghép cái phim hài hài cho lớp cần mấy ảnh này ạ : )
    p/s: chúc anh truonggiang87 mau bình phục : D
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/4/14
  5. lala789

lala789 Mới đăng kí

xin lỗi em quên mất hình cuối, cũng vẫn là tách xoá người ạ. Ai giúp em được không?
  6. lala789

lala789 Mới đăng kí

up. dạ em xin lỗi nhiều lắm ạ tại sơ suất quên không up đủ ảnh, t7 đưa duyệt rồi ai giúp em với : (
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn