Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin chào anh chị ! E xin phép nhờ anh chị ở đây làm giúp e 1 cái ảnh ! Cảm ơn anh chị trước ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ninhdoan, 14/11/17.

Lượt xem: 3,509

1. ninhdoan Thành viên cấp 1

E muốn làm 1 cái ảnh kiểu như này [​IMG]
    Nhưng hình nền là ảnh này [​IMG]
    Do quán e là quán cafe phim lên e muốn ghi nội dung miễn phí 2 đồ uống cho 1 bộ phim!
    A chị làm giúp e với e ạ! A chị làm xong có thể gửi qua mail Ninhdoan0810@gmail.com
    E sẽ cảm ơn ac cái thẻ điện thoại !

...
    songngu2014tranvan.muon thích bài viết này.
  2. hoanghanoi

hoanghanoi Mới đăng kí

3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Kèo này làm dc a1k, mà bên phải không có chổ để mấy cái ly, dời qua để bên bàn kia, có chịu không, nếu chịu, thì ngày mau có, 50K 1 hình.
    ninhdoanhoanghanoi thích bài viết này.
  4. hoanghanoi

hoanghanoi Mới đăng kí

để ly trên bàn ko đc hả bạn? hoặc bạn có thể lấy cái ảnh nào tương tự như thế cũng dc ạ
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. ninhdoan

ninhdoan Thành viên cấp 1

a có thể chọn 1 cái ảnh khác làm nền cũng được ạ,
  6. bdesign

bdesign Banned

Cái ảnh có bàn của thày em đẹp đấy, nhưng chất lượng hình hơi thấp. Thày em định in to bao nhiêu hay đăng lên FB thôi? Đồ uống món ăn slogan cần thêm vào cũng là các món trên kia hả? Thày trò ta lấy giá hữu nghị 500k.
  7. ninhdoan

500k hả bạn? ảnh này đơn giản mà cao thế
  8. ninhdoan

9. tranvan.muon

@ninhdoan : kèo của mình 50k, chịu không ? mình dự dịnh là lật trànform background về bàn bên phải, dể có chổ để ly bên phải, nếu không chịu kèo mình, thì bạn bắt kèo của bdesign , chứ không cho 1 lúc bắt cả 2 kèo, bắt kèo nào, nói rõ ràng,! ha ha !
  10. ninhdoan

tranvan.muon 30k dc ko a! nếu dc thì e còn mấy cái nữa muốn nhờ a giúp
  11. tranvan.muon

Chắc kèo 50k, miễn giảm giá, file Photoshop, nếu bạn không thích kèo này, thì chờ ở đây, sẽ có người khác ra kèo ngon : 200k ha ha !
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/11/17
  12. ninhdoan

giảm tý đi a ơi! e sinh viên làm j có tiền a ơi!!! e cũng chỉ làm hộ thôi mà a!
  13. tranvan.muon

Muốn giảm, thì qua bên topic "a sẽ giúp e nếu e cần", do @ duc cuong 233 lập ngoài topic nhờ vả kia, là làm miễn phí luôn, nhưng mờ, chờ hơi lâu, e phải là con gái, thì ảnh mới giúp nhanh, ha ha !
  14. ninhdoan

ặc! a làm giúp e với! nếu cái này dc thì ae hợp tác lâu dài!
  15. tranvan.muon

Thì mình đã cho link kèo free : "a sẽ giúp e nếu e cần", nằm bên topic nhờ vả đó, là làm free hoàn toàn, nhưng mà, chờ hơi lâu tí, hên sui, vì tác giả chủ thớt chỉ có 1 người, rất bận, mà cả đóng "con gái" bu vào, nhờ trang điểm lại sắc đẹp, làm sao kịp, ha ha !
  16. ninhdoan

vâng cảm ơn! e lại đang cần ngay ngày mai
  17. bdesign

bdesign Banned

Cái kiểu nói "nếu dc thì e còn mấy cái nữa muốn nhờ a giúp""nếu cái này dc thì ae hợp tác lâu dài!" là giọng rất lèo lá bịp bợm, dân gian gọi là thảo mai. Có bao nhiêu cái cần nhờ thì đưa hết ra chứ lại còn làm xong cái này rồi hứa còn nhiều lắm, thì giữ hết mà tự làm lấy đi. Lại còn ảnh đơn giản 30k. Đơn giản thì tự làm đi, khỏi tốn 30k. Mở quán CF tốn hàng chục triệu mà ảnh quảng cáo cũng là 1 phần bộ mặt cần phải đẹp mắt, mà chỉ chịu chi có 30k thôi à? Thật không còn gì thối hơn!
  18. ninhdoan

Bạn ko làm thì thôi đừng nói nặng lời thế? Bạn đã thấy tôi lừa ai chưa mà nói thế!!! Tôi có nói tôi mở quán cafe à, tôi đâu biết bạn có làm được không mà nhờ làm tất cả!
  19. tranvan.muon

@ninhdoan : bạn @bdesign nói đúng đó, bạn đã vào đây nhờ làm, thì cứ chuẩn bị phần chung tiền, là có người xung phong làm cho bạn, bạn không cần thắc mắc các designer có làm dc hay không, đã có mẫu rõ ràng, yêu cầu đã để sẵn đó, thì đương nhiên là các designer dư sức làm dc, chỉ sợ là bên thuê cứ "hok chịu chung chi", người ta làm xong, còn có thể đưa ra cho bạn ngắm, và đạt yêu cầu, chứ chưa bao giờ xảy ra bên designer không có sản phảm giao cho khách thuê cả.
    (cho ngắm hình là ngắm có Water Mark đóng vào hình tùm lum, bạn vừa ý, thì mới chung tiền, chứ không phải lấy tiền rùi bỏ chạy đâu, chỉ có bên thuê xù tiền, chứ không có bên designer xù sản phẩm không đạt vẫn lấy tiền khách, là không bao giờ xảy ra).
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/11/17
  20. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

:O có cái bàn sao làm mấy pa, ko lẻ copy hình của người ta dán vào... ít ra phải stock đầy đủ chứ.
    30k không đủ tô bún bò Huế chỗ tui làm nữa... giá tô bún đã là 45k khuyến mãi thêm ly trà đá. :|

Ủng hộ diễn đàn