Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin chào mọi người! Mình là mem mới mong được hợp tác với các bạn!

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi songuyenduy, 27/4/13.

Lượt xem: 2,596

1. songuyenduy Mới đăng kí

mình là Nguyễn Duy Sơn, sinh năm 89, sinh viên kinh tế nhưng lại đam mê về phim ảnh, hiện nay mình đang thành lập một nhóm làm phim quy tụ các bạn đang sống học tập và làm việc tại hà nội để thỏa mãn niềm đam mê chung! Nhóm mình đang cần thêm các thành viên thiên về mảng kỹ thuật như: quay phim, dựng phim hậu kỳ, làm kỹ xảo, dựng 3D, biên tập âm thanh...mảng nội dung và mỹ thuật nhóm mình cần: viết kịch bản, make up, ánh sáng...các bạn có chung niềm đam mê xin vui lòng để lại tên và số đt mình sẽ liên lạc với các bạn và tổ chức off để các bạn làm quen với nhau đồng thời thống nhất những vấn đề phát triển nhóm (vì nhóm bây giờ mới thành lâp). Cảm ơn các bạn đã quan tâm và rất mong sẽ được cùng hợp tác, cùng làm việc với các bạn nhằm thỏa mãn niềm đam mê chung của mọi người. Thân!
    Ps: Hi vọng không vi phạm quy định của Box, nếu có gì sai xót mong các bác bỏ qua cho ạh

...
    Vent, Ps IloveYou, mgr1 người khác thích bài viết này.
  2. Xin chào !! Chào mừng bạn đến với VietDesigner !! Chúc bạn sẽ có 1 ngày thật vui vẻ , ý nghĩa khi tham gia vào diễn đàn :)
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

1989 ha :">
    songuyenduymgr thích bài viết này.
  4. songuyenduy

songuyenduy Mới đăng kí

mình sinh năm 89 :) thích làm phim lắm, bạn nào có cùng đam mê và sở thích thì pm nhé, mình lúc nào cũng sẵn sàng hihi
  5. bloodyman88

bloodyman88 Mới đăng kí

Hồ CHí Minh không tham gia được rồi T_T

Ủng hộ diễn đàn