Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin chỉ giáo: ảnh lỗi ở đâu?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi homanh96, 3/7/15.

Lượt xem: 3,632

1. homanh96 Thành viên cấp 1

Các bác cho em hỏi ảnh này hậu kì lỗi ở đâu. Em mới tập tọe LR mà cứ up lên là ngta bảo lỗi @@

...
  2. homanh96

homanh96 Thành viên cấp 1

3. nguyenvanhoangns

nguyenvanhoangns Mới đăng kí

Có thấy ảnh đâu mà chỉ @@
  4. homanh96

Em để link dưới #1 rồi bác
  5. Blend Ảnh Dạo

Blend Ảnh Dạo Thành viên cấp 1

Người ta là ai mới đc ? Yêu cầu và tiêu chuẩn của mỗi người khác nhau, họ nói lỗi thì bạn hỏi trực tiếp là đc rồi. Nếu là mình thì mình thấy ảnh này chưa xử lý da, còn một số vết thâm và vết nhăn không đc đẹp, răng của bạn mẫu cũng chưa xử lý, 2 bên hàm nhìn hơi ghê. Màu đẹp rồi.
    homanh96 thích bài viết này
  6. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Ảnh chỉ làm mờ khung cảnh xung quanh, chưa xử lý nhân vật chính, giao người ta không nhận là phải vì người mẫu có đẹp hơn chút nào đâu
    homanh96 thích bài viết này
  7. homanh96

Cảm ơn các bác nhiều :D

Ủng hộ diễn đàn