Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin cờ rắc, key của Perfect Mask 5.2.3 Premium Edition

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vanhungitls, 9/6/14.

Lượt xem: 4,535

1. vanhungitls Mới đăng kí

Lời đầu tiên cho em xin lỗi các bác là em không thấy box nào hợp hơn để xin trợ giúp cho vấn đề này, vậy nên có sai box mong mod move giúp em với ạ, xin chân thành cảm ơn.

Em vừa tải được Perfect Mask 5.2.3 Premium Edition và cài xong rồi nhưng không tìm thấy cờ rắc ở đâu cả, tìm trên diễn đàn mình cũng có topic về Perfect Mask 5.2.3 Premium Edition thế nhưng cũng chả thấy cờ rắc hay key gì ở đâu :(

Mạo muội lên đây xin các bác cách cờ rắc, key của plugin này, bác nào có hướng dẫn em với nhé, thank các bác nhiều.
    Đây là thông tin phiên bản của em đang dùng:

...
    Tôn Ngộ Nghĩnh thích bài viết này
  2. vanhungitls

vanhungitls Mới đăng kí

Update cái, không ai giúp ak @@
  3. toilatoi_84

toilatoi_84 Thành viên cấp 2

4. Thuy Oanh

Thuy Oanh Thành viên cấp 2

Có key chưa bác thớt, cho em xin với :O
  5. vuongphuc

vuongphuc Mới đăng kí

Can cờ rắc hay j do, thi gioi thieu cho mot file kho tai qua,...

Ủng hộ diễn đàn