Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin code tham khảo của dạng form đang nhập này.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi virut.exe, 31/5/13.

Lượt xem: 3,617

1. virut.exe Thành viên cấp 1

Hic thông thường thì các web hay có form đang nhập là dạng text và 1 nút submit nay mình đang cần làm form đang nhập kiểu như hình web dưới thì làm thế nào cả các bạn, bạn nào có code demo hay link tham khảo cho mình xin với. xin cám ơn các bạn
    Hình:
    Sau khi click vào chỗ đăng nhập nó hiện ra:

...
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Source code đây nhé!
    Code:
    http://www.mediafire.com/?e763xvk89jp4c56
    việt ptit, Thịnh Zombievirut.exe thích bài viết này.
  3. Nguyễn Tất Thắng

Ha ha! Gg search đấy! Cũng do cách css cả thôi! :v :v
  4. CloudOne

CloudOne Admin CloudOne.vn

lightbox
  5. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

jqwerry hay là jqwerty qwerry hoặc là quay tay..
  6. Nguyễn Tất Thắng

à, kiểu như bạn mình hay search từ khóa là "login form lightbox jquery". File mình đưa nó hiện đen bạn có thể tùy chỉnh trong file CSS mà! Mò mẫm 1 lúc là ra chỗ đó thôi!
  7. virut.exe

virut.exe Thành viên cấp 1

Mợ nó chứ, tìm dk cái form đang nhập lại tòi ra cái form quên pass, thế form quên pass tìm với từ khóa gì hả bác Nguyễn Tất Thắng ?
    Hình
  8. Nguyễn Tất Thắng

Cũng thế nhé! :D Khác cái nội dung trên form thôi mà! :v :v Thay vì 2 textbox 1 submit thì h còn 1 textbox và 1 submit thôi! :3
  9. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bạn xài HTML ko thì dữ liệu tài khoản đang nhập chứa ở đâu?
  10. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

Ý của bác banbaonylon là nếu bạn điền đầy đủ thông tin vào 1 cái form rồi sau đó submit, và bạn điền đúng rồi, thì theo bạn sau khi submit nó sẽ gửi thông tin đi đâu và sẽ lưu trữ như thế nào?
  11. Nguyễn Tất Thắng

Chắc bạn ý mới chỉ làm ở mức giao diện thôi! :D
  12. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

lol, mức giao diện j mà mới lập thớt hỏi về ajax kìa?
  13. Nguyễn Tất Thắng

Ủng hộ diễn đàn