Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin code Visual C++ 2010 Express về FTP Server - Client

Chủ đề thuộc danh mục 'WP, Joomla, Blogspot, Opencart, vBB, Xenforo...' được đăng bởi Ms Huyền, 31/10/18.

Lượt xem: 7,713

1. Ms Huyền Thành viên cấp 1

Mong các tiền bối có làm qua về lĩnh vực code C++ visual (Chạy Console) giúp e với ạ.
    Em đang học về nó mà ko hiểu gì cả. Đề bài giáo sư yêu cầu là
    "Tìm hiểu về giao thức FTP và Tạo ứng dụng FTP đơn giản".
    Em định tạo FTP server với FTP client đăng nhập ạ. Không cần tạo form gì hết chỉ cần viết code thôi.
    Ngôn ngữ yêu cầu là C++ trên Visual 2010 Express giống hình em đính kèm bên dưới.
    Em tìm hiểu trên mạng nửa tháng trời vẫn chả hiểu gì mà sắp đến hạn phải nộp rồi nên cần cao nhân chỉ giáo.
    Xin cảm ơn và hậu tạ ạ.

...
  2. Ms Huyền

Ms Huyền Thành viên cấp 1

Ko có tiền bối nào giúp được ạ? hic
  3. Anh nhà bên

Anh nhà bên Mới đăng kí

Đây là một ví dụ hoàn chỉnh về FTP C++: https: // github.com / embeddedmz / ftpclient-cpp (xóa dấu cách trong link nhé)

Vấn đề của em bây giờ là làm sao để đọc hiểu và build được nó thành công. Vì sẽ không công bằng khi ai đó làm cho em sẵn tất cả rồi em đem đi nộp kiếm điểm.

Hãy thử dựa vào code của ví dụ trên build FTP program cho riêng em nhé.
    Ms Huyền thích bài viết này
  4. Ms Huyền

Ms Huyền Thành viên cấp 1

Em cam on a.

Ủng hộ diễn đàn