Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(xin đánh giá) Logo sản phẩm thang máy

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi thanhphongchan, 21/7/15.

Lượt xem: 4,019

1. thanhphongchan

thanhphongchan Mới đăng kí

Đây là Logo mới nhất. các bác tham khảo và đánh giá! Về Slogan thì do bên em chứ không phải bên thiết kế, còn về chi phí thì do sếp làm việc trực tiếp nên em không nắm được. Nhưng không hề rẻ các bác nhé. Hôm trước họ sắp xếp một buổi thuyết trình rồi nhưng bên em không ưng.
  2. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

hic, logo xấu quá, 3 cái xấu đều, màu sắc thì tới 4 màu, cái Trademark màu đen, còn logan màu xám, thôi hủy hợp đồng kiếm công ty khác làm đi bạn. B-)
    thanhphongchan thích bài viết này
  3. thanhphongchan

thanhphongchan Mới đăng kí

songbangao đúng là hôm nay nhận được logo sau những góp ý trước đó thì thấy chẳng có gì mới mẻ cả. Cái thứ nhất càng sửa lại càng xấu. E chỉ thấy phần text ổn hơn. Còn phần symbol chán quá.ko biết các bác nghĩ sao. Sếp em nay cũng kêu chán quá rồi

Ủng hộ diễn đàn