Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin đừng Share film Bụi đời chợ Lớn

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi Leo_Gió, 5/7/13.

Lượt xem: 11,416

1. Leo_Gió An ninh xóm

Hôm nay cư dân mạng đang nhộn nhịp truyền tay nhau clip dài hơn 1 tiếng được cho là Full Bụi Đời Chợ Lớn!
    Nhưng đó chỉ là bản nháp !và người đã tung nó lên mạng có thể sẽ bị pháp luật truy tố :)

1 nhà hóa trang trong đoàn làm phim đã làm Clip này để kêu gọi mọi người đừng chia sẻ đoạn phim kia nữa ; :)

Nguồn: https://www.facebook.com/photo.php?v=576089092444087&set=vb.100001290035813&type=2&theater

...
  2. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

Cuong nguyen
  3. skeeto

skeeto Thành viên cấp 1

thằng này hôm trước hát bài có tên 100 ca sỹ mà ?
  4. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

skeeto ý thức kém vãi -_-
  5. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

dù sao thì t thậm chí k dám vào youtube để xem. thấy ghê ghê!
    cũng hơi thắc mắc sao mà mọi ng háo hức thế?
    bạn bè mình kể cũng ngoan, toàn rủ đi xem hoạt hình, hề hề:D
  6. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Nhỡ xem hết rồi :-s
  7. Gau_ted_hut_can

Gau_ted_hut_can Thành viên cấp 1

Dân Việt Nam không có khả năng thu hồi khi phim bị phát tán đâu. Cầu cứu đc cái ích chi. Mình đã xem rồi cũng đã share rồi. Nhưng nếu phim phát hành 1 lần nữa, mình vẫn đi xem bình thường, vẫn bỏ tiền xem vì kia không phải là bản full của phim, chỉ là 1 bản chỉnh sửa thiếu rất nhiều hiệu ứng. Nhưng mới là bản nháp nhưng cũng khá hay. Giờ chỉ hi vọng điện ảnh Việt Nam thay đổi luật để phim ra rạp thôi.
  8. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

HDVNbit đã phải tạm đóng cửa vì share phim rồi 8-|
  9. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Nếu ở nhà thì cũng chả xem, nhưng hnay vào nhà bạn chơi nó đao về bật lên đâm ra mềnh cũng xem ké =))))
  10. skeeto

skeeto Thành viên cấp 1

Leo_Gió tôi ko hiểu là bạn nói ý thức kém là dựa vào cái gì ? tôi ngạc nhiên vì cách đây vài hôm tôi xem người này hát bài có tên 100 nghệ sỹ ( nghe quảng cáo thế chứ cũng ko dư hơi mà đếm)

chỉ thế thôi, tôi ko nói là tôi ủng hộ việc share phim hay bỡn cợt trong topic của bạn, ok ?
  11. HSP

HSP Thành viên cấp 4

:"> tin buồn là sắp tới chợ trời sẽ PI-EO giùm lớn ma kịt cái khoản đĩa sang lậu luôn
    sun_writerLeo_Gió thích bài viết này.
  12. ynhung

ynhung Thành viên cấp 1

13. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Vừa nhảy vào kêu họ bằng thằng như đúng rồi !
    nhỏ tuổi hơn họ mà ăn nói nghe ngứa :3
  14. skeeto

skeeto Thành viên cấp 1

Bạn hơi bị quan trọng hóa vấn đề rồi đấy ? người ko quen ko giao tiếp, tôi chỉ gọi nôm na như thế thôi , hay muốn tôi đội lên đầu kêu ông bà nội ? tôi ko dư hơi mỗi lần cmt về ai đó thì phải đi tìm hiểu lý lịch ?

và theo bạn chữ vl bạn nói ở trên nghĩa là bạn cảm thán vì điều tôi nói hay là đang chửi cái l*n ?
  15. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

:)) vâng nhất bạn ?
  16. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

xem rồi, nhưng éo share :))
    Leo_Gió thích bài viết này
  17. Bùi Lộc

Bùi Lộc Thành viên cấp 1

Mình xem được khúc đầu, tự nhiên đứng, refresh lại thì video này đã bị xóa. :v
    Leo_Gió thích bài viết này
  18. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Mình đăng mãi mà k bị xóa :))
    dunghuongvtBùi Lộc thích bài viết này.
  19. Gau_ted_hut_can

Gau_ted_hut_can Thành viên cấp 1

Bạn Nguyễn Hoàng Minh Long cẩn thận bị sờ gáy đấy :v
    Bùi LộcNguyễn Hoàng Minh Long thích bài viết này.
  20. kutiho

kutiho Mới đăng kí

Nếu đoàn làm film mà thờ ơ với tác phẩm (đã bị cấm) của mình xíu nữa là có bản chính xem rồi mọi người nhỉ;)

Ủng hộ diễn đàn