Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin đừng Share film Bụi đời chợ Lớn

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi Leo_Gió, 5/7/13.

Lượt xem: 11,402

1. Bùi Lộc

Bùi Lộc Thành viên cấp 1

Rồi bác sẽ bị xóa thôi =))]
    Nguyễn Hoàng Minh Long thích bài viết này
  2. Bót

Bót Thành viên cấp 2

nếu có ra rạp thì mn vẫn ủng hội thôi, chẳng qua là tò mò nên ai ai cũng phải xem qua >:)
  3. 4everKid

4everKid Mới đăng kí

thật tình bản nháp mà hay vầy , có ra rạp nữa cũng đáng tiền đi xem , chất nhất quả đất :v
  4. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Nói thật thì cũng muốn coi nhưng mà sợ coi thấy chất lượng kém với 1 số cái chưa xử lý nên sợ coi xong thất vọng =((
  5. Vô Vồ Vập

Vô Vồ Vập Thành viên cấp 1

Mình thấy share bản này cũng k ảnh hưởng lắm vì nó chỉ là bản nháP ! Bản nháp mà đã hay vậy rùi thì không biết bản chỉnh thức sẽ như thế nào nó càng thêm phần tò mò cho người xem ! Mong rằng bộ phim này sẽ sớm được công chiếu ở Rạp và nhất định mình sẽ đi xem ! <:-P
  6. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Leo_Gió Eo ôi, các bạn thật thiếu văn hóa, người lớn rồi là không được nói bậy như thế nữa đâu, nói như thế là rất thiếu văn minh. Mời bạn sửa lại cmt lẫn phần quote trên kia đi nhé, khiếp quá :">
  7. Phuong_1m8_77kg

Phuong_1m8_77kg Thành viên cấp 1

mình éo bao jo bieeys thời gian rảnh mà xem fim !
    lemy201 thích bài viết này
  8. lequypro

lequypro Mới đăng kí

Mình hứa sẽ không share.... đơn giản mình đã xem
  9. em_la_ngoc

em_la_ngoc Thành viên cấp 2

bản nháp ah`, thảo nào xem như ho lao, cắt cảnh với âm thanh tiếng động nghe phát chán luôn :|
  10. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Mình lỡ đang xem rồi
    Huhu
  11. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

bản nháp lỡ xem mà có bản full thì xem làm gì nữa hả bạn Vô Vồ Vập, xem mà biết trước tình tiết rồi thì xem có thú vị nữa ko
    Thấy mod bên VNzoom up lên đủ loại link ( upfire, fshare, mega....) Nhưng sau đó ko lâu thì xóa bài viết nhanh chóng trên trang VNz...
  12. Vô Vồ Vập

Vô Vồ Vập Thành viên cấp 1

@Khihoccogay1 : đã là bản nháp xem chán có nhiều đoạn bị lỗi nên đành đợi bản chính thức được công chiếu :3
  13. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

WTF . Sao Leo_Gio lại bị ban nick thế hả adm
  14. phamtong

phamtong Thành viên cấp 1

thấy các bác bàn tấn xôn xao nhiều quá. vào đây đọc cmt của mọi người cũng đã ngẫm ra đầu đuôi sự việc rồi. lúc đầu xem phim mình cũng đoán là sẽ không hay cho người up clip rồi. nhưng thằng bạn lỡ dow về máy rồi nên xem luôn. mà công nhận dùng thằng cờ-rôm+ dow nhanh thiệt,:)) =))
  15. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Chen SirO CẢNH CÁO LẦN 1: ko dc đi đâu cũng khóc nha :v
  16. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Khiếp a viết chữ In hoa nhìn kinh quá.
    Đêm hôm cứ làm e sợ ILovePhotoshop
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  17. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Mình nghĩ đúng là không nên phát tán bản này, kiểu như mình xem rồi, biết bản này là bản nháp nhưng cũng chả hứng thú gì nếu có bản hoàn chỉnh cả =))
  18. Dyn

Dyn Thành viên cấp 1

Mình cũng xem lậu rồi. Bỏ qua mấy cái hiệu ứng chưa được chỉnh sửa thì mình thấy nội dung chẳng có gì đặc biệt.

2 thằng chết vì gái.
    Nhiều thằng chết vì anh em.

Mình chưa có cơ hội tìm hiểu thực trạng Chợ Lớn thế nào,nhưng mình tin "bụi đời,lưu manh,các băng đảng,tranh chấp địa bàn" ở Chợ Lớn là có thật. Tuy nhiên dựa vào đó mà nói "phản ánh đúng thực trạng" thì mình không đồng ý. Nhất là từ một số bạn chỉ xem vài cảnh đánh đấm trên trailer và cái tên phim thì lại càng không thích.

Ý kiến từ khi xem trailer đến giờ,gạch đá nhận tất.

P/s: Đánh nhau rất đã ^_^
  19. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Fast 6 hay hơn 8-|
  20. em_la_ngoc

em_la_ngoc Thành viên cấp 2

sao nhiều người xem mà không hiểu nội dung gì nhỉ, cứ bảo cả đám giết nhau vì gái gú, rồi nội dung nhạt nhẽo, vớ vẩn các kiểu.... mục đích là băng Tài nhớt muốn chiếm Chợ Lớn để buôn ma túy, dựng lên kế hoạch lợi dụng tình cảm của thằng Lâm và thằng Phong và các mẫu thuẫn khác để lấy cớ tiếp cận thằng Hùng, kéo quân vào Chợ Lớn chém nhau, đây là cuộc chiến tranh giành địa bàn L-)
    Gau_ted_hut_can thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn