Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin đừng Share film Bụi đời chợ Lớn

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi Leo_Gió, 5/7/13.

Lượt xem: 11,403

1. Nguyễn Thái

Nguyễn Thái Thành viên cấp 2

Cho lên trang đầu để mọi người cùng hưởng ứng nào!!!!
  2. LeeMoon

LeeMoon Thành viên cấp 1

Download về máy cho lành :)). Down mà ko coi.
    Hqua lên youtube vui thiệt, cứ bị xoá xong lại có ng up lên. :))
  3. zzvutienhung

zzvutienhung Mới đăng kí

đã xem nhưng ko share vì thấy ko hay =.=
  4. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

LeeMoon A đã bật khóc khi xem comt của em :(
  5. tut4ever

tut4ever Banned

Chuyện thường phố huyện mà :))

"Cơ mà việc cấm đoán này cũng giống như cấm trẻ em vào xem phim [[black]] vậy, càng cấm càng hót" :v
  6. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

theo mình nghĩ phải chăng đây là chiêu của hãng film này sau khi đã bị cấm chiếu >:)
  7. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

mình thấy phim chán òm!!!chém qua chém lại chết hết!!!!
    chán phim VN làm như hay lắm mà ấp với chả ủ.
  8. Dementor

Dementor Thành viên cấp 1

đã xem và sẽ ... share :))
  9. LeeMoon

LeeMoon Thành viên cấp 1

ILovePhotoshop Sao rứa? Bộ e nói câu cảm động lắm hả???
  10. Gau_ted_hut_can

Gau_ted_hut_can Thành viên cấp 1

Khá nhiều bạn ít xem phim, chỉ vì tò mò phim kiểu này nên xem thử 1 lần. Hầu như các bạn chỉ để ý vào cảnh chém giết mà quên mất ý nghĩa nhân văn của bộ phim. Những người như các bạn tốt nhất nên kiếm 1 bộ phim tình cảm mùi mẫn của Hàn xẻng hay các bộ phim của Việt Nam đang chiếu mà xem là tốt nhất.
    Riêng phần mình thấy phim rất nhiều ý nghĩa ẩn bên trong, đáng đồng tiền bát gạo nếu ra rạp xem và đáng nhẽ m cũng làm 1 bài phân tích nho nhỏ nhưng có lẽ không cần thiết nữa.
    PS: Các bạn nên xem nhiều phim như thế này hơn, tốt nhất để quen thì giải quyết bộ "Người trong giang hồ" của điện ảnh Hồng Kong ấy!
    nothing4ever90 thích bài viết này
  11. manfriends

manfriends Thành viên cấp 2

theo em đây chỉ là 1 hình thức của nhà phát hành phim mà thôi :)) em cũng đoán là 1 khi đã cấm thì trước sau j cũng bị leak, mà 1 khi leak lên youtube rồi thì ko có cách nào quản lý đc, tài khoản youtube đăng ký tự do miễn phí, 1 thằng up 100 thằng down rồi up lên, ....

Ủng hộ diễn đàn