Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin được giúp đỡ về sơ qua về photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi phiduong9389, 23/5/17.

Lượt xem: 3,304

1. phiduong9389 Mới đăng kí

mình là 1 seoer nhưng mà kiến thức sử dụng pts gần như = 0 nên nó làm mình rất rối và không hiệu quả trong công việc. Mình đang cần 1 bạn nhiệt tình hỗ trợ chỉ bảo về thiết kế ảnh trong pts gồm các chức năng : chỉnh sửa ảnh, size ảnh, làm đẹp ảnh 1 vài kiến thức cơ bản là đủ. Các bạn chỉ giúp mình với nhé. Mình cảm ơn.

điện thoại : 0974389996
    fb : fb.com/duongkhacphi

Để cảm ơn lại xin chia sẻ kinh nghiệm seo và chạy quảng cáo. cảm ơn

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

:) Ngồi trực tiếp, có giấy bút, chưa đến 1 ngày :)
    phiduong9389 thích bài viết này
  3. tnguyenx91

tnguyenx91 Thành viên cấp 1

Nếu rảnh thì ngồi xem các video cơ bản về photoshop, còn ko thì nhờ 1 cao nhân chỉ dạy các bước cơ bản
  4. phiduong9389

phiduong9389 Mới đăng kí

ducuong233 allo bạn ơi có rảnh không nhỉ
  5. ducuong233

Có rảnh. Đang ở Hà Nội. :)
  6. phiduong9389

phiduong9389 Mới đăng kí

ducuong233 mình cũng Hà Nội chiều thứ 7 tuần này rảnh ko bạn
  7. phiduong9389

phiduong9389 Mới đăng kí

up ..... lên nào mọi người ơi
  8. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@phiduong9389 : Up lên chuyện gì nữa, bạn hên mới gặp cao thủ Level cấp 4 @ducuong233 cùng ở Hà Nội, bạn tìm gặp bạn ấy, chỉ vài chiêu là ngon lành, nhớ mời bạn ấy ăn uống gì đóa 1 trầu, ha ha ! :))
    ducuong233 thích bài viết này
  9. ducuong233

Cuối tuần thường mình hay đi chơi và tụ tập gia đình. Đang làm freelance, nên ngày thường ở nhà :)
    Bạn xem trong tuần được thì tốt. Còn về Seo, thực sự mình méo thích mấy ông Seo tí nào =))
    Toàn làm cho kết quả tìm kiếm lộn tùng bậy -_-
  10. ducuong233

tranvan.muon thích bài viết này
  11. phiduong9389

phiduong9389 Mới đăng kí

ducuong233 hihi mình cho ra kết quả đúng không sai bạn à. Tùy từng người mà bác em ko phải seo mũ đen đâu bác ơi
  12. tranvan.muon

@ducuong233 : Đúng rùi, theo thời gian trước sau, thì mình bỉét vnzoom trước, biết vetdesigner này sau, từ lâu, mình đã là "Rìu Vàng Đôi" của vnzoom, sau đó, lang thang gặp Vietdesigner này đây, mình vào sau, lúc mình vào đây, là mới đăng ký, mà bên vnzoom mình đã là "Rìu Vàng Đôi" lâu năm của vnzoom ỏi, do vnzoom vắng vẻ quá, chỉ có 1 mục "Yêu Đồ Hoạ", vòng vèo bên đo, cũng hok có gì để xem, nên mình bi giờ ít vào vnzoom, vì nó vắng vẻ, mình thích chổ nào đong vui, có nhiều thứ để xem, Ha ha !
    ducuong233 thích bài viết này
  13. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon rìu vàng đôi thì b chém gió cũng ác đấy
  14. tranvan.muon

drax : thì tay trái cầm rìu vàng múa lửa, tay phải cầm rìu vàng chém qua chém lại, ngầu hem ! Ha ha !
  15. Phạm Thái Duy

Phạm Thái Duy Mới đăng kí

Giao lưu nhé 096.502.5080 2 con gà gặp nhau :) mình ở Hoàng Quốc Việt - gặp Pro chắc j đã tốt bằng gặp gà
  16. tranvan.muon

@Phạm Thái Duy : ở Hoàng Quốc Việt - Hà Nội, thì giao và lưu (danh bạ) với @ducuong233 , mình ở Saigon lận. ha ha ! :))
  17. Lamds

Lamds Thành viên cấp 1

tranvan.muon ổng ducuong233 đâu có ở Hoàng Quốc Việt HN đâu :)):)):)) ổng ở Đống Đa HN mà =))=))=)) cũng thấy ít lăn lê sang HQV
  18. ducuong233

8-| Giờ chỉ lượn quanh khu Đống Đa thôi, ko đi xa, trừ khi gặp khứa và đi nhậu với các anh :D
  19. Lamds

Lamds Thành viên cấp 1

ducuong233 rủ sang Mỹ Đình cafe thì không sang :-/:-/:-/:-/
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn