Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin được hỏi về kinh nghiệm chơi Typography

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi Chí Công Nguyễn, 13/11/13.

Lượt xem: 3,885

1. Chí Công Nguyễn Mới đăng kí

Xin chào các bác,
    Em rất thích Typography và cũng có tập tành làm thử, xem các tác phẩm của các bác trên forum đẹp quá, em muốn hỏi các bác là đối với một người biết Photoshop cơ bản như em, muốn theo đuổi môn nghệ thuật Typography này thì nên bắt đầu từ đâu, cần luyện tập như thế nào và những công cụ mà các bác sử dụng để tạo nên được những tác phẩm uốn lượn đẹp như vậy ạ?
    Em post lên đây để xin kinh nghiệm từ các bác đi trước, và mong được các bác giúp đỡ.
    Xin cám ơn rất nhiều >:D<

...
    Nguyễn Minh NguyệtEasyV thích bài viết này.
  2. Sun

Sun Mới đăng kí

Tắt photoshop và lôi quyển vở ô ly ra viết đi bạn :3
    tuantact, riririLuda Tín thích bài viết này.
  3. ririri

ririri Thành viên cấp 1

mình cũng đang thích Typo những làm sao để kéo thêm những nét chữ kia ra ạ .hihi mấy cái nét loằng ngoàng ý ạ
    EasyV thích bài viết này
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

ririri bạn biết xài pentool hông :)) tự vẽ nó ra
    Thái Châu thích bài viết này
  5. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Lên google kím mấy cái râu gắn vô ... :))
  6. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

A Sun nói chuẩn quá
    Dùng Pentool
  7. Mig McQueen

Mig McQueen Thành viên cấp 1

Làm theo cảm hứng bạn à. Thực sự mà nói thì mình cũng mới xài Ps được 2 tháng về căn bản thì vẫn lờ mờ về Pentool :)
    EasyV thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn