Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin file amtlib.dll của CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Audition' được đăng bởi trungvt91, 15/12/16.

Lượt xem: 8,955

1. trungvt91 Mới đăng kí

Chào các bác! Chẳng là em mới cài lại cs6, vừa bật lên thì bị phần mềm diệt virus xóa mất file amtlib.dll. Bác nào có cài cs6 64bit cho em xin file amtlib.dll gốc để em đỡ phải cài lại. Em xin cảm ơn trước :*

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Từ hồi thật sự biết dùng máy vi tính đến giờ, chưa bao giờ cài AV vào máy luôn :)
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@ducuong233 Mình lúc này, cũng hok có cài phần mềm diệt Virus, nhưng mà, có sài phần mêm quét dọn rác 360 Safe, cho nó dọn đẹp phân vùng, hok bị rời rạc lung tung.
  4. trungvt91

trungvt91 Mới đăng kí

Cảm ơn anh. Em copy vào rồi, nhưng khởi động nó báo lỗi. Chắc em phải cài lại thôi.
  5. tranvan.muon

trungvt91 :e copy sai chổ, hoặc là sai 32 bít, sao e nói rất ngon ngọt, mà bi giờ, làm tùm lum nhĩ ? :)) vỉ Anti Virut hok cho hồi sinh file đã tiêu diệt, e có cần a hướng dẫn hok nè ? hay là, e vẫn còn đang chạy Anti Virus ?
  6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Thôi, ông tướng cài lại PS đi :)).
    tranvan.muon Nếu không chơi torrent thì không lo. 2 3 tháng dồn ổ cứng một lần. Mỗi lần tầm 1 2 tiếng :D
  7. trungvt91

trungvt91 Mới đăng kí

Em không copy sai. C:\Program Files\Adobe cho 64bit. Chẳng qua cờ rắc bằng AMT.Emulator.v0.9.2 nên bị diệt virus xóa thôi. Trước em cờ rắc bằng file kèm theo setup dùng bình thường.
  8. tranvan.muon

@ducuong233 mình hok cần Anti Virus, khi down file nguy hiểm trên mạng về, mình phải dó nhìn bằng RAR, vì RAR là công cụ nhìn thấy tất cả file các file ẩn núp, cho dù là Virus nhỏ cỡ nào, file RAR phải nhìn thấy nó, mới nén nó dc, và tung lên mạng dc, nên RAR là công cụ rất cao siêu, chuyên giúp mình quét virus bằng mắt nhìn đóa, ha ha ! :))
  9. tranvan.muon

@trungvt91 : Copy sâu vào bên trong 1 folder nữa chứ, đâu phải Adobe, mà là vào sâu hơn 1 folder nữa, nó ở chung với .exe mà, e chuột phải, xem exe nằm ở đâu, thì copy vào đó, mới đúng.
  10. trungvt91

trungvt91 Mới đăng kí

tranvan.muon Vâng. Em copy vào đấy và vẫn bị diệt. Thôi để em cài lại. Cảm ơn anh đã rep.
  11. tranvan.muon

@trungvt91 : sao e hok tắt Anti, sao e còn cho Anti xuất chiêu, nếu e cài lại, thì khi e cracked, thì cũng sẽ thấy nó xuất chiêu trước, nó húp cháo trước, e chỉ còn cái tô ! ha ha ! :))

Ủng hộ diễn đàn