Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin file PSD] ai có file psd ảnh cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi _kid_, 10/1/13.

Lượt xem: 6,444

1. _kid_ Thành viên cấp 1

hiện tại mình đang muốn làm mấy cái ảnh cưới cho bố mẹ tại nhà cũng không có điều kiện với bố mẹ bận đi làm suốt nên có muốn cũng không đi chụp ở tiệm đc nên mình muốn tự làm cho bố mẹ một vài tấm ảnh cưới mình chỉ chụp bằng máy ảnh du lịch thôi nên anh em nào có file psd quần áo cưới hoặc là những bộ hình cưới đẹp để mình về tự ghép sửa để làm cho bố mẹ :D mọi người cố gắng giúp nhé mình muốn tết về quê có quà cho bố mẹ :D

...
  2. _kid_

_kid_ Thành viên cấp 1

khong ai có à :(
  3. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Hồng Sơn_kid_ thích bài viết này.
  4. _kid_

_kid_ Thành viên cấp 1

cái này mình có rồi hi thanh bạn nhé :D ý mình là có quần áo không ý :D định cho quần áo vào :D
  5. _kid_

_kid_ Thành viên cấp 1

upppp cac ban vao giúp với :D
  6. _kid_

_kid_ Thành viên cấp 1

upppppppppppppppppppppppp
  7. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

8. SITO

SITO Thành viên cấp 1

Mình có 1 số thôi. Bạn vào đây down. Link của mình đó nên ko sợ die chỉ trường hợp Mình xóa đi mà thôi hihi. Bạn nào download nhớ thank nhá để động viên tinh thần
    mediafire.com/?a3edi06xy6af7 . Nó gồm 12 file đó bạn
    _kid_, Le DangHưng Trần Văn thích bài viết này.
  9. _kid_

_kid_ Thành viên cấp 1

Jason B thích bài viết này
  10. _kid_

_kid_ Thành viên cấp 1

hihi cảm ơn bạn :D
  11. _kid_

_kid_ Thành viên cấp 1

có quần áo chú rể không các bác :D
  12. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

quả này bác nhà cứ gọi là mặc tới già :))
    nhất ông :))
    _kid_ thích bài viết này
  13. _kid_

_kid_ Thành viên cấp 1

=)) đến đời con cháu cũng chưa hỏng bác ạ =))

Ủng hộ diễn đàn